Cho em hỏi về decal carbon

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi nhulon123, 2/1/11.

1. liplap0708

liplap0708 Bằng A2

Dán thế nào cũng có lỗi. Dán chỉ đc thời gian ngắn, ko đảm bảo. Xe mình sơn lun nguyên con màu nhám đen đỏ. Các bạn tham khảo

2. 30N8-92x6

30N8-92x6 Tập Lái

Các bác cho em hỏi là sơn Carbon ở HN thì đến đâu để sơn ạ.

3. minhthanh016

minhthanh016 Tập Lái

Thế sơn cacbon cả con giá cả thế nào nhỉ :-/

4. dubiter

dubiter Tập Lái

Em định dán đen cả xe Ju( k bít có loại decal đen bóng k nhỉ ).Ở HN thi nên dán ở đâu cho cẩn thận. + Ai bit cho e xin đ.chỉ mua decal phản quang tại HN luôn nhé. Có giá cả luôn càng tốt. Thankssssssssssss

5. dreamy9z

dreamy9z Tập Lái

Để em chỉ cho bác, bác ra chỗ phố huế đi ngược lại đường chỗ mấy tiệm bán đồ độ xe đó, trên 269 phố huế, mua decal carbon ở đó có 40k/1m thôi. hê hê. xông xênh mua 3m đi, dán xe tẹt. + tiền công dán 200k cho thợ nữa là oke. tổng cộng có 320k + 30k trà nóng vina xăng xổ :)). em vừa mua 1m về dán bô xe thôi.

6. dubiter

dubiter Tập Lái

hjx. Địa chỉ cụ thể đi bạn. nhiều hàng ở đấy wa tớ k bít vào hàng nào. 269 Phố Huế là cửa hàng of TuanDS .mua ở đó lun hả bạn. Thanks nhều

7. ThienBiBo

ThienBiBo Bằng A2

Dán decal carbon dở lắm bác ơi.Muốn đẹp mà bền thì đem sơn là ổn nhất. (^_^)

8. BiKeR_BoY

BiKeR_BoY Bằng A2

Sơn Carbon ở HN thì qua NamRS giá thành thì cũng tuỳ xe nhưng nói chung là xe số tầm 2 củ xe ga thì 4 5 củ khoai. Mấy cái loại giấy dán thời trang này thì chịu được mấy bữa đâu bạn. Đi dăm bữa nửa tháng, nắng mưa là nó bong ra ngay ấy mà đã muốn chơi thì phải đầu tư còn không thì thôi. Chứ chơi theo kiểu này phí tiền mà không chất lượng

9. YoyoB

YoyoB Bằng A2

100k mua decal...mình mua về tự dán ko à...

cutom thích nội dung này.
  10. typhu123aaa

typhu123aaa Bằng A4

dán bợ cổ (ốp đầu sau đèn) của sirius dán khó wa', cho em hỏi mình cắt từng miếng nhỏ dán hay dán cả miếng

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...