Cho em hỏi về Tiệm anh em

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi neverstop, 11/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. neverstop

neverstop Tập Lái

Em nghe nhìu anh em biker nói về tiệm anh em ...Cho em hỏi tiệm này nằm ở đâu ...Uy tín ko ...và giá cả sao ạ ?? Em mới tập tành còn gà lắm...Cám ơn ạ
    Nhân đây cho em hỏi mâm raider indo giờ giá cỡ nhiu ?

2. thanhphong9699

thanhphong9699 Bằng A1

1) tiệm AE ở chợ Tân Thành.
    2) Uy tín 7/10 (theo ý mình và tham khảo ý kiến của một số người khác).
    3) Giá cả 8/10 ( e dt hỏi nó 1 món đồ thì nó báo là 1,05tr nhưng khi lại mua thì nói là 1,1tr. e nói mới đt hỏi mà, thì nó nói : đt rồi hả, vậy thì 1,05tr)
    4) mâm rider e hỏi ngoài AE thì nó nói là 3,2tr ( cách đây 1 tuần)
    Nói chung là các pro mua đồ ở AE cũng phải cẩn thận, kiểm tra kỹ lưỡng nha. Lúc trước e mua dàn áo sipo 2003, cái pas đĩa sau thì là đồ lô, cái yên thì bên trong đã cũ mặc dù nhìn da rất mới ( nhìn mót ở trong yên thấy nó cũ) trong thùng khui ra đó mà còn vậy. botaybochan.canh với AE

3. Shion Uzuki

Shion Uzuki Bằng A4

Vậy sẵn tiện đây, xin phép chủ topic mượn chỗ 1 tí nhé, khỏi lập topic mới :).

Hôm trước Shion có ra chỗ sạp bà Chánh, hỏi cặp phuộc Nice, có anh nào trẻ trẻ, báo 1.3 triệu (bao gồm 2 cục nhôm), thấy giá cũng ok như anh em có chỉ Shion trước đó, nhưng Shion chưa biết cách phân biệt Nice xịn, Nice lô ra sao, anh em chỉ giúp Shion với, hoặc có hình càng tốt, để Shion đối chiếu với cặp Nice hôm bữa hỏi ngoài đó, thanks anh em nhiều :).

4. hungtranbt

hungtranbt Bằng A1

Tiêm anh em cũng tạm được, giá cả hơi cao. Nhưng phải hiểu biết sơ sơ mới ra mua được ( chợ tân thành ai mà ngáo ngáo ra là dính thuốc ngay).
    Như cặp mâm su 2009 ở ngoài đó hét 2,8tr trong khi giá chỗ khác chỉ có 2,4tr.

5. daihatsu_gt

daihatsu_gt Bằng A2

Chán nhất là thái độ bán hàng của tiệm Anh Em ...! Bán gì mà giống như là giàu rồi nên chẳng cần khách mua . Chỉ có chị gì đó trẻ trẻ là dễ thương thôi ! =P~

6. heou_lx

heou_lx Bằng A1

nice xịn ở dưới chân fuộc ko có dấu hàn,còn nice lô thì nó hàn 2 bên
    nice xịn thì ti fuộc ngắn hơn nice lô,với lại nice xịn có tem còn nice lô ko có
    kinh nghiệm mình đc nhiu đó đó,chắc cũng giúp bạn đc.thân:)

7. kubom

kubom Bằng A2

Rider này là hàng thái hay indo vậy bro?

8. thanhphong9699

thanhphong9699 Bằng A1

hình như của indo :):):)

9. speedpro

speedpro Bằng A3

Mâm raider hình như chĩ có mâm thái thui bạn ơi, còn mâm raider indo là vì bên đó có xe satria F giống mâm raider , giá cã và chất lượng khác nhau thì phãi :)
    Đây chĩ là 1 chút hiễu bít cũa mình, có gì a e chĩ giáo ha;))

10. kubom

kubom Bằng A2

raider indo là kêu theo tên của xe raider Thái thôi, vì mâm đó có con cóc gắn contermet, còn mâm raider thái thì o có vì xe raider 150 xài đồng hồ điện tử, hehe còn mâm indo là gắn cho chiếc shogun nên có cóc contermet, vậy thôi...

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...