Chỗ làm thùng xe vespa lx khi bị mốp

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi ducduynguyen92, 28/2/12.

1. Sammy

Sammy Bằng A1

Hội GTS này thực ra...không tồn tại bác ạh, để cho vui thế thôi :))

2. tommyhuyss

tommyhuyss Bằng A3

các pác ơi, có dia chỉ nào bán linh kiện đầy đủ và rẻ chút k. em mới mua cái logo trên vè trc LX kiếm mệt mỏi luôn trong hảng k có , dua e mua tren mạng 350k. chan 1ghe6. cám ơn các pác:)

3. TOMPTIT91

TOMPTIT91 Tập Lái

cho e hoi? ngu tý , đồ thay vào liberty hay lx việt có đồ tàu không các cụ , hay chj? co đồ hãng thôi ( vi dụ giam? soc' , ic , bình xăng con y' ....)

4. tuanbkk51

tuanbkk51 Tập Lái

Bác ơi, em cũng bị móp thùng, em ở HN, bác nào có biết chỗ sửa không ạ, rổ giá ra sao hả các bác :D Thanks các bác trước :(

5. wildwildwind

wildwildwind Bằng A1

bồ kết bác rồi đấy. xe vừa bị móp xong.

GTS team luôn. ^^

6. ndhai

ndhai Bằng A2

Mang tiếng xe SX tại VN nhưng phụ tùng cuả nó phần lớn được SX tại "Trung hoa anh hùng" ko hà. ko tin mở xem kỹ phụ tùng theo xe đi.

7. robocopvn

robocopvn Bằng A2

bác ạ, năm nay là năm 2013 và thế giới thực hiện toàn cầu hoá từ năm 1990 đến nay là hơn 20 năm rồi bác ạ. Bây giờ bác kiểm tất cả sản phẩm không bao giờ mọi thành phần nó cùng 1 nơi.

Thằng bạn em đi du lịch Korea mua giày Nike xong về xem mới thấy là made in Vietnam đấy bác ạ =DD

Quan trọng không phải là made in ở đâu. mà quan trọng là thương hiệu đó quản lý chất lượng sản phẩm như thế nào. Không ai nói sản phẩm Apple là kém dù toàn made in China. Không ai nói điện thoại samsung là kém dù đa số là made in Vietnam.

Bác cứ hình dung cả thế giới này là 1 quốc gia đi. các nước tiên tiến là những thành phố lớn, các nước đang phát triển là vùng ven, nông thôn tí. thì bác trồng lúa, xây dựng khu công nghiệp ở vùng quê hay ngay tại trung tâm Q1 :D sản phẩm làm ra thì bán tại thành phố lớn , vậy thôi ạ

#27 robocopvn, 3/4/13
    Sửa lần cuối: 3/4/13
  8. Nouvoxicut

Nouvoxicut Bằng A4

cho hỏi bánh sau xe lx của mình giờ nó rơ rơ với cốt ,chạy lắc đão ghê quá,đem vô hảng thì nói là thay mới,hoặc làm lại đi,đóng sơmi lại,mình làm được thời gian giờ em nó ị lại rồi.có cao thủ nào biết cách trị tuyệt đối không hay nhất thiết phải thay mâm T_T.giá mâm khoảng nhiu anh em bít không.
    xe gì cùi quá ,gf mình đi 11k km mà lổi từa lưa,hôm kia bể trái ga trong bxc,mấy anh kỉ thuật chưa xem phán như thần,nói là nhìu xe bị rồi,i như là mở nắp bxc ra là thấy nó bể rồi.đòi thay 2 củ.vải hàng.dỏm đến thế là cùng,may là xe của gf đi,chứ xe mình chắc đâp nó luôn

9. robocopvn

robocopvn Bằng A2

em thì nghĩ chắc là xe con gái đi chả để ý gì nên hư tè le vậy đó, chứ 2 anh em mình đi, chạy như con hạm, mới mua xe có 15 tháng chạy 24.000 km rồi. Chăm sóc định kì đàng hoàng có hư hỏng gì nặng đâu ....

Khuyên bác nên đi của hàng chính hãng có uy tín khác, và không nên bổ máy ra, xe Piaggio Vespa có hư lặt vặt bên ngoài thì có chứ động cơ thì thuộc hạng siêu bền. mà xe mới chạy 11k km thì chả cớ gì phải hư động cơ

#29 robocopvn, 8/4/13
    Sửa lần cuối: 8/4/13
  10. linni ks

linni ks Tập Lái

phivespa chuyên gò đồng , sơn , ep phuộc đô lên đơi cac kiêu xe theo y muôn cua minh . tôi co 1 chiêc bi đung cong sương ko thê nhin ra e luôn . Đem vô hang bg 25tr . ae giơi thiêu aphi lam lai tư đâu - đit như xe mơi tông thiệt hại co 15tr . Bên aphi lam xe tai nan kha nhiêu , nao la Primavera , Liberty , GTS , LX ... . thanks aphi .
    Trăm nghe ko băng măt thây . coi trên Wbsite phivespa.com

File đính kèm:

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...