Wave Chợ Tân Thành ( P2)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi beck_2111, 22/10/10.

1. nhoc_rs2007

nhoc_rs2007 Bằng A4

sao cái nick post có 3 bài mà bài nào cũng là chê với phê bình là sao ta :-/

2. vkdnta

vkdnta Bằng A4

AE cho em hỏi cái lốc giữa chỗ con ốc xả dầu của Wave alpha zin là nhiêu vậy :D

3. xenonbosch

xenonbosch Bằng A3

Mình thấy sạp sơn đỗi màu OK hơn giá cũng mềm nữa!
    http://bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=160609
    Đừng sơn bên 5s! Mình sợ lắm rồi! Hôm bữa mình có bỏ sơn 1 cậy gắp bên 5s giá 120k và cam đoan sơn bị lỗi sẽ sơn lại free!
    Mình đem gấp lên Bình Thạnh call cho anh Sang (dt 0939820572) thì kêu mình đến địa chỉ 71 Nơ Trang Long F10 Q Bình Thạnh thì ko phải tiệm sơn mà là tiệm giày "Việt Chuẩn" kêu mình gửi ở đó! Hẹn 24h sau có! Mình liên lạc 5 lần 7 lượt mới lấy được gấp (4 ngày)!
    Nhận lại được gấp mở ra xem thì thất vọng vô cùng! Mình kêu sơn màu bạc gấp Supper dream thì sơn màu mâm SH! Sơn thì bị chảy+ hột (Chắc trong wá trình sơn bị dính cát!)! Gấp mình bị trầy sướt nó ko thèm trét matit lại cho mình! Nó để nguyên chỗ lồi lõm lại mà sơn! Mình chỉ chỗ lỗi thì bạn ấy nói! " Cái đó là do gấp của bạn!"
    Mình trả tiền rồi đem gấp về! Về nhà mình SMS thì bạn ấy nói sẽ sơn lại cho mình! Mình đem lên sơn lại! 3 ngày sau mình lên lấy gấp thì đúng màu sơn nhưng vẫn bị hột + mấy chỗ trầy sướt vẫn ko trét matit giùm mình nên sơn bị lồi lõm! Nên thui mình đem gấp về và tự dặn lòng ko đem sơn chỗ lạ nữa!
    Hiện tại mấy KTS của mình đang bị hư! Mình sẽ cố gắng chụp hình cây gấp cho mấy bạn xem!

4. long1191

long1191 Bằng A2

mấy anh cho em hỏi cái cacte zin của wave@ bây giờ bao nhiêu và mua ở đâu vậy

5. nhoc_rs2007

nhoc_rs2007 Bằng A4

220k hàng mới 100% , vào hãng hay ra tân thành cũng có
    <br />
    <br />
    <br />
    bên đây có bán nè http://5giay.vn/showthread.php?t=2411040

6. Rs_motor

Rs_motor Bằng A2

mõìi sơn cái tay dắt ex cho thằng bạn nhìn cũng ok lắm mà ta
    sẵn mí bác cho em hỏi cánh bững wave RS bán bao nhiu $$ zị với lại có bán lẻ không vậy em cần bên phải :( thanks các bác

7. sv_ngheo

sv_ngheo Bằng A2

nửa dàn sau của wave @ ( 2 ốp hông , cốp , mu rùa ) hàng zin chưa gãy pass , màu thì xấu 1 ( mua về sơn lại ) thì giá bao nhiêu hả ae ?

8. choi17dem

choi17dem Bằng A1

- Dàn áo sau là 4 miếng gồm 2 miếng bự nhất trái phải,cái cốp và mu rùa đuôi đèn sau.
    - Mình mua ở sạp bà Chánh đó bạn(73H P.H.Chí) ,mua hồi giữa tháng 9 ,380k màu xanh ngọc anpha.

9. chicken21

chicken21 Tập Lái

Ốc + Bung lông + tán + cốt ...... nói chung là ốc là có hết Zin tha hồ mà lựa( Tiệm ông già già Đối diện Tiệm Tiện Tư Gò Vấp trong chợ Tân Thành )

có ai chỉ dùm mình chính xác chổ tiệm này với.......mình ko biết tiệm tiện tư Gò Vấp.....:(.......thanks.....!

10. johnytluong

johnytluong Bằng A1

Vỏ đầu hơi 750k với cục bơm 450k ở bà chánh bán

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...