Chuyên đề lên côn tay cho Sirus

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi Mr.Net, 2/5/11.

1. ab5247

ab5247 Tập Lái

Bạn ơi có thể cho mình xin sdt để hỏi thêm được không,mình đang rất quan tâm đến vấn đề này,mong bạn giúp đỡ.

2. ab5247

ab5247 Tập Lái

bạn ơi cho mình xin sdt được không,ghiền món này nhưng ít thông tin quá mà mình gà về xe cộ lắm.

3. haunguyen

haunguyen Bằng A3

cách nầy đơn giản nè...mình mới làm trước tết. Bạn mua thẳng 1 cục máy x1 ~5tr...rồi làm lên luôn. Không thôi sàn bộ số,nồi,tạ,dên cũng đc máy si cũng ok.
    1 tới 3 lùi,tạ đồ chạy mới sướng bạn ơi...mua thẳng cục máy vậy đó,chứ bạn mua lẽ cực khổ lắm.

4. minhtricuipap

minhtricuipap Bằng A2

Tình hình là xe em lên 1/2 côn x1r xong....mà chạy ko êm lắm ..bây jo thì cung tảm ổn...dc 90% giống ex rùi...chỉ con cái là lúc đi ga nhỏ ra côn hay bj lự khự..cảm giác như bị tuột...nồi kêu rọc rọc ...khự khự máy..bác nào pit cách khác phục chj em vs...xe em đi loxo độ...thêm có tiện lại cái nắp nồi cho bắt hơn xíu...chứ zin thì chạy chán lám..***

5. blatbig

blatbig Tập Lái

Bác nào đi côn thái cho mình hỏi chút, lốc nồi thái có đường nhớt đưa vào nồi không như lốc nồi zin có cây ty đưa nhớt vào nồi

6. quangcoibmt

quangcoibmt Bằng A2

7. haiquepro01

haiquepro01 Bằng A1

mới lên bộ côn tay cho si nhưng vẫn chưa hài lòng
    khi vô số thả côn có cảm giác côn trượt và nghe tiếng kêu cạch cạch. ko mượt lắm.
    nhưng khi m tháo lốc ra tháo lá côn và bắn siết ốc nồi côn vào thì ko kòn hiện tượng này. và rắt mượt
    nhưng 1 thời gian thỳ lại bị mặc dù e thay lá côn mới. ông thợ nói là do giữa bánh răng và nồi có sự xê xịch nên mới vậy
    có người nói nên kê thêm lá sắt.
    nhưng m ko pit như thế nào.
    ace pit hướng dẫn m khắc phuc vơi. m tks trc.
    sđt m: 0948 916 356
    do mình ít onl nên ace ai pít thỳ nhả máy qua or sms m sẽ gọi lại.
    m chân thành mong mn nhiệt tình giúp đỡ.
    ai đi qua biết chút ít thỳ thảo luận trao đổi .
    Thân...!

8. tuantuti

tuantuti Tập Lái

Các bác cho e hỏi tí là. E định lên côn tay malay cho con si yêu dấu. Nhưng để khóa 3 càng với chuông thì phải hàn sau này về zin hơi vất vả. E có dư bộ chuông với 3 càng của ex 2011 côn tự động. Các bác chỉ giáo giúp e là chuông với bố 3 càng của sirius và ex có giống nhau không ạ. e định lấy chuông với 3 càng của ex lắp vào cho sirius còn chuông với 3 càng của sirius để dành sau này về zin...

9. haiquepro01

haiquepro01 Bằng A1

hàn vô về zin 1 nốt nhac.
    mài vết hàn là ok mình thử rồi

10. tuantuti

tuantuti Tập Lái

E mới tậu bộ côn tay malay cho con si già của e. Có 1 vài vấn đề mong các cao thủ chỉ giáo. Lốc nồi zin thì có đường nhớt đưa vào nồi trước và nồi sau mà lốc côn malay thì lại chỉ có đường nhớt đi vào nồi trước ( nồi 3 càng ) không có đường nhớt đi vào nồi sau. Nồi sau không có nhớt bơm lên nuôi lá bố và lá sắt thì có vấn đề gì không ạ. Mong chỉ giáo. Thankd

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...