Chuyến Hà Nội - Sài Gòn dành cho các tay lái gà!

Thảo luận trong 'Hẹn café - Offline - Đi bụi' bắt đầu bởi slow rider, 11/3/10.

1. slow rider

slow rider Bằng A2

Ka ka ka, bác Gao chọt em nha :(( Phải bảo vệ hình tượng và sẵn khoe lun hồi học lớp 12 em được 8 phẩy môn Văn í (cao nhất khối á). Nhưng mà chủ yếu nhờ xào nấu khéo sách hướng dẫn cộng với cố gắng "cảm" mấy bài văn ấy mặc dù mình cũng không hứng thú gì lắm. Hơn mười năm không viết và ít nói nên văn chương của em giờ nó kinh dị và lủn củn quá. Viết xong phải đọc lại xem người đọc có dễ hiểu và có xuôi không nên mất hơi nhiều thời gian.

@jolly103: Cá nhân em cho là ảnh không đẹp chỉ là vì ảnh giúp em lấy lại được khoảng 1/10 ký ức những gì em nghĩ và cảm thấy lúc đó. Và chính cảm xúc giúp cái ảnh có ý nghĩa hơn bác ạ. Không chụp được nhiều vì ngày toàn mưa cộng thêm cái máy DSLR quá cồng kền và một cái xe khó dừng lại.

@nouvo_0711: Cảm ơn bác, nghe bác nói em cũng thấy rất vui!

@exciter170310: Bác được ở Huế đúng là quá sướng!!! Cái gì cũng đẹp. Cảnh đẹp mà người cũng đẹp!

2. uithemoon

uithemoon Tập Lái

giữ sức khoẻ nhé...
    trong mấy chuyến đi dài ngày vậy thì sức khoẻ là quan trọng nhất. Xe hư hỏng cỡ nào cũng sửa được chứ tài mà độ bệnh thì chuyến đi kết thúc hà :)

3. nh0'c_shjn

nh0'c_shjn Bằng A2

Hay wa' !!! Đọc mà cứ như đang đi du lịch tại gia vậy, cảm ơn bài viết chi tiết của bác

4. tayduanghiepdu

tayduanghiepdu Bằng A4

cbr 600 hả bác... đi dài như thế có mỏi lắm ko... ko bít đường mà chơi ghê thiệt... em khâm phục bác đó... em đây bít đường còn chưa dám đi nữa là ... :)

5. xiunhan_gao

xiunhan_gao Bằng A4

mô phật ơi , ngóng mãi từ sáng đến h topic của bác mà bác cho thêm có tấm hình toàn là su vơ nia của bác là sao chài ............>:)@-)

6. harykewell

harykewell Bằng A2

càng ngày đọc càng hồi hộp công nhận bác viết văn hay quá, em đọc mà cảm giác cứ như là đang đi vậy :D, bác có post tiếp thì post trang khác đi, post chung trang đầu nó nặng quá load lâu ghê lun :(

7. slow rider

slow rider Bằng A2

Thank bác Gao đã tặng em con Wave Racing mơ ước để đi nhanh hơn trong diễn đàn. Nhưng từ từ em mới xuất bản kịp bác ơi. Em phải bóp não dữ lắm để hồi tưởng í. Mà em có nói từ đầu mục đích topic là su-vơ-nia cộng tham khảo kinh nghiệm dành cho gà mừ ;;).

@uithemoon: Cảm ơn bác, toàn bộ chuyến đi em không nhức đầu sổ mũi gì ạ!

@tayduanghiepdu: chắc mỏi lắm bác ạ nhưng mà vì trót yêu em nó rồi nên vượt qua được.

@harykewell: Em sẽ rút kinh nghiệm, đây là topic đầu tiên của em đó bác :).

#47 slow rider, 14/3/10
    Sửa lần cuối: 14/3/10
  8. onggiaxitin33

onggiaxitin33 Bằng A1

chi phí cho tuor này bao nhiu vậy bác?đọc bài mà e cứ nghĩ mình đang xuyên việt chứ:p,rất rất khâm phục bác!!!

9. exciter170310

exciter170310 Bằng A2

bài tiếp theo là Huế thơ mộng ! chào mừng bác tới Huế nhá !

10. E4600

E4600 Bằng A2

bác đúng là văn hay chữ tốt thiệt. bác đi làm nhà báo được rồi đó. cỡ này mà còn gọi là gà thì chắc... e là trứng gà lun quá.:D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...