chuyến tiền trạm cúp báo chí Bình Dương - Phan Thiết - Đà Lạt

Thảo luận trong 'Đội môtô các tỉnh' bắt đầu bởi rebelmania, 22/4/11.

1. ThànhLouis

ThànhLouis Bằng A1

ý da có giao lưu tennis nữa chú nikonware2007 ơi báo với mấy chú moto sở để sách vợt đi giao lưu cho vui

2. Winch0106

Winch0106 Bằng A4

lâu wa' mới thấy a online trên biker, về nước rồi hả a? chúc a với mấy ae clb moto BD phát triển vững mạnh và đoàn kết!! :)

3. i love moto

i love moto Bằng A2

BD mình e ko thấy HD ta

4. Nikonware2007

Nikonware2007 Bằng A1

Toàn thể AE mô tô BTV đã sẵn sàng cho cúp xe đạp báo chí diễn ra từ ngày 21/06/2011 đến 25/06/2011.

5. thinh19911

thinh19911 Bằng A1

mấy bác cho em hỏi là đoàn đua đi từ bảo lộc về bình dương có đi đường quốc lộ 20 không ah

em ở đồng nai cũng háo hức chiêm ngưỡng mấy chiếc moto của ae moto bình dương lắm ah

mong các bác trả lời sớm để em và người dân ở đây ủng hộ đoàn đua nhé

em ở thị trấn định quán

mong tin các bác

6. HậuK1

HậuK1 Bằng A4

@thinh19911! Bác hỏi thì anh em sẽ trả lời! tuy nhiên không cần phải phóng to chữ như vậy đâu, ae chạy Motor nên mắt đều tốt cả, bác phóng size 7 mất nhiều tài nguyên của diễn đàn và mất thiện cảm lắm đấy! Câu hỏi của bạn được trả lời cụ thể như sau nhé!
    Thành phố Bảo Lộc – TDM. Bình Dương, lộ trình 180 km:

Xuất phát: UBND TP Bảo Lộc (7:00)
    Xuất phát đường 28/3 – rẽ phải đường Trần Phú – quốc lộ 20 – chợ Đại Lào – (trạm thu phí Bảo Lộc) quốc lộ 20 – mỏ đá Bảo Lộc (đỉnh đèo Bảo Lộc) – đổ đèo – chân đèo Bảo Lộc – cầu Đại Quay – Khu du lịch Ma Đa Gui (35km) – ngã ba Ma Đa Gui – địa phận Đồng Nai – Phương Lâm – (trạm thu phí Định Quán) – ngã ba Dầu Giây –quốc lộ 1A – địa phận Trảng Bom – ngã ba Trị An – Mũi tàu Hố Nai –(đi thẳng phải vào TP Biên Hòa) đường Nguyễn Ái Quốc ( QL 1K) – ngã tư Vĩnh Cửu đi thẳng – cầu Hóa An rẽ phải ( 2 trạm thu phí) – cầu Ông Tiếp ( 2 trạm thu phí) – ngã ba Tân Ba rẽ trái – ngã tư Miểu Ông Cù – ngã tư Bình Chuẩn – đi thẳng đến giao lộ DT 743 và Lê hồng Phong – rẽ trái vào đường Lê Hồng Phong – đến ngã tư địa chất (giao lộ Lê Hồng Phong và Đại lộ Bình Dương) – rẽ phải vào Đại lộ Bình Dương – đích đến Đài phát thanh và truyền hình Bình Dương.

7. thinh19911

thinh19911 Bằng A1

thanks bác.e sẽ rút kinh nghiệm

chúc các anh hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé

8. thuancar

thuancar Tập Lái

A Ma Công của bác Hậu chĩ có tác dụng lội sông Cà Ty thui (cái này là dành riêng cho người lội nhé) >:). Tối đó Bác Hậu mà cho uống rượu lão Tướng nữa thì chắc a e phải triển khai quân xuống sông Cà Ty cứu người hết quá

9. binhbeca

binhbeca Bằng A2

Amacong của Hậu Đà Lạt thật lợi hại, A e BTV uống vào nóng quá phải đi tắm sông Cà Ty rồi mới đi ngủ.
    Cám ơn a e Đà Lạt, a e mô tô Bảo Lộc và đặc biệt là a e mô tô TP. Phan Thiết đã nhiệt tình tiếp đón đoàn, cũng như a e mô tô BTV trong những ngày diễn ra giải.
    Hẹn gặp lại các a trong một ngày gần đây, và cũng không quên cám ơn các a e Phan Thiết về trận giao hữu bóng đá đã nhường cho BTV ghi một bàn danh dự:">!

===== Bổ sung vào lúc 09:09 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 09:06 =====

A Phong chuyển hình cho Phương Mập up lên đi anh, để a e cùng chia sẽ.

10. Nikonware2007

Nikonware2007 Bằng A1

Amacong tắm sông Caty.
    Amacong uống xong rồi đi ngủ.
    Amacong uống xong đừng thả rong.