CLB moto A2T (Atuti, Aprilia 2T) - Tiếng lam trên đỉnh mây trắng

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi ExColor, 1/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. hoisophanlagi

hoisophanlagi Bằng A4

e thì cở nào củng típ đc hết đó a.tùng. chủ yếu ae thế nào thui hehehehehehe ;))

mún thi lên kế hoạch cho cung đường chuẩn bị đi lun đi, thik bang QL51 hay đường LK đi cho xa xa e củng chiều hết hehehehehe :D

To All:
    qua đợt té vừa rồi của bạn Du, ae nên trang bị cho mình vài món bảo hộ đi nhé, thấy nó củng rất cần thiết đó, ít ra củng là cái nón fullface, áo bảo hộ và găng tay. nếu hum đó ko mặc áo chắc bạn Du củng ăn vài viên đá bi ghim vào rùi. cho nên ae hảy trang bị đầy đủ khi đi xa nha :)

#1711 hoisophanlagi, 25/8/11
    Sửa lần cuối: 25/8/11
  2. santodinh

santodinh Bằng A4

hjx CN này thì e ko theo a e đc rùi >"<

3. Apolo

Apolo Bằng A2

Chủ nhật mấy anh em đi VT ra đó hú mình nha, thứ 7 này mình có mặt ở VT đi cùng với các anh em nghệ sĩ, nếu mọi người ra đó được từ tối thứ 7 mình sẽ có chương trình đốt lửa trại hát hò cùng các anh em nghệ sĩ .... hehe ... dịp này hiếm có à nha ra đó nhậu chung với mấy ông đó có mà cười lăn cười bò suốt khỏi phải xem hài nữa :))

4. hoisophanlagi

hoisophanlagi Bằng A4

tính đế 2/9 mình làm 1 phát cho đả lun, tuần nào củng đi e thấy hơi phiu phiu rùi hehehehehehe

5. esc

esc Bằng A3

Hehe...cho anh đăng ký 1 con nhỏ + 02 vợ ^^ nha Hiếu ;;)

Tình hình là camera mount đời thứ 11 đã thành công >:D< test không bị run nữa...hehe

Bonus clip tối qua dạo mát với mấy anh em Biên Hòa...ah..lâu rồi không thấy Spain No.1 ...công nhận hàng hiếm nha :X chiếc trong clip mới đi có 2.000km ah...máy xe êm như đờ rim ^^

[YOUTUBE]nrXos14RUPI[/YOUTUBE]

6. lemon242

lemon242 Bằng A4

Chuẩn quá anh Khoa. Em thấy anh giống Edison quá :)) Cặm cũi mãi mới ra đc 1 cái hoàn hảo. Cái này làm ra bao nhiu xèng vậy anh??? Hay cho em sdt có gì ae mình 8 ^^!

7. Apolo

Apolo Bằng A2

No1 đó có bán không anh :(( anh làm em thèm quá, sưu tầm bao lâu nay không thấy

8. vnuh

vnuh Bằng A2

@Khoa, nên chỉnh vị trí camera thấp hơn 1 tí và ngữa lên thì có thể lấy được cả đồng hồ và cảnh trước xe, chứ hiện tại thì nó nằm ở giữa, tốc độ thì không thấy mà phía trước thì cũng chỉ thấy mông của Hòa. :D

9. esc

esc Bằng A3

hihi...vị trí này Mr. Vũ sáng kiến ít run nhất trên xe....nguyên vật liệu thì khoản 50k mica 5mm+ đi cắt laser 50k nữa (cắt bẳng tay thì 0k ^^) + lục giác cấm vào ghi đông thì có sẳn (ko có phải mua vài chục k nữa)...
    Lục giác lớn thì đút vào ghi đông (gắn thêm 1 ống nhựa bên trong ghi đông lun cho nó êm). Xong khoan 4 lổ trên 2 miếng mica, bắt ốc vào kẹp trên kep dưới...trên làm đế đở camera vậy thui ah...
    Hình hhìn gần hơn tí nè

Thích mông cơ :X haha...:D
    Để tìm ống kính mắt cá độ vào cam chắc ngon hơn...

#1719 esc, 26/8/11
    Sửa lần cuối: 26/8/11
  10. hoisophanlagi

hoisophanlagi Bằng A4

@: tiền bản quyền cái chổ cắm camera là 1 ly cafe sửa đá đó nha a.Bờm ;))

tình hình bùn ko có gì làm, chuẩn bị xách cây bô đi thu ngắn lại tầm gần 1 gang tay, ống thoát làm to ra 1 tí để tăng lực xe lên nhanh hơn.

mọi tính toán vẩn trong vòng nghiên cứu thui, nhưng củng chuẩn bị đưa vào thực tiển rùi, ae chờ nhoa, làm sao thì làm cẩn thận cái lòng đóng đó nha bà con ;))

nghiên cứu vì đam mê.... đôi khi đam mê thấy nó phê phê.... mà sao có lúc lại quá ê chề.... thui kệ bà, cứ cười hề hề thui :))

#1720 hoisophanlagi, 26/8/11
    Sửa lần cuối: 26/8/11
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...