CLB moto A2T (Atuti, Aprilia 2T) - Tiếng lam trên đỉnh mây trắng

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi ExColor, 1/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. esc

esc Bằng A3

Là một trong những thành viên đầu tiên của A2T...mình xin nói lời tạm biệt mặc dầu trong lòng vẫn còn nhiều hối tiếc....nhiều kỷ niệm....vui có...buồn có...vẫn xem A2T là nơi nuôi lớn niềm đam mê của mình cùng RS từ đây....nơi đã đem đến cho mình những người bạn, những người anh mà rất khó tìm được trong cuộc sống...

Cuộc vui nào cũng có lúc tàn...gặp gỡ phải có chia ly...xã hội càng phức tạp...mỗi người một công việc...một cuộc sống...một gia đình....người thì như thế này người thì như thế kia...nhưng mình chỉ mong rằng những kỷ niệm đẹp lưu lại ở mỗi thành viên A2T...
    [YOUTUBE]J6qxMP3deU8[/YOUTUBE]
    R.I.P:X

2. TUNG70

TUNG70 Bằng A4

Thôi đành chia tay vậy!Những gì mình muốn nói ae đã nói hết rồi,chỉ có thể nói tiếng báy bay mà thui!

3. lucky_star_vt

lucky_star_vt Bằng A2

E cũng xin tạm biệt cả nhà :-htạm biệt ngôi nhà đã gắn bó với e trong thời gian qua:((

4. Aprilia_81

Aprilia_81 Bằng A2

Em xin chia tay cả nhà , em đã học đc nhiều kinh nghiệm và điều quan trọng là tình cảm của A-E trong suốt thời gian qua ...Ôi ! quá nhiều kỷ niệm . Em xin cảm ơn A-E rất nhiều.....

#1734 Aprilia_81, 27/8/11
    Sửa lần cuối: 27/8/11
  5. vincent0410

vincent0410 Bằng A2

Mọi chuyện càng ngày càng vớ vẫn nhỉ.
    A Luân nói 1 câu là có người gây ra hiểu lầm, A Tùng tính nóng thì ai chả biết, còn châm dầu vào ảnh làm gì???
    Các bạn muốn 1 sân chơi riêng, ok, đó là quuyền tự do mỗi người. Nhưng khi ra đi thì hãy hiên ngang như lúc bước tới, đừng ra vẽ hối tiếc một điều mà chính mình đã đánh mất làm gì các bạn, nó giả tạo lắm. Trước khi làm điều gì đó hãy biết ta sẽ hối hận thế nào để mình đừng làm những việc như thế. Một tập thể không thể tự mất đoàn kết, hãy xem lại từng hạt nhân trong đó sống với nhau thế nào. Các bạn có dám khẳng định mình chưa bao giờ gây chia rẽ ( trên diển đàn và cả ngoài đời sống ), không ai cả, chính các bạn góp phần xô đẩy nó thì đừng cố hối tiếc.
    @ A Tùng : e không hiểu tại soa a làm thế a àh, 3 anh em mình từng rất vui, cái gì mới là 3 người thử trước, nhưng có những hiểu nhầm nhỏ mà anh để bản thân bị kích động thì e rất buồn.
    Tiệc thì có lúc tàn, từ khi mình vào club thật sự cả cái xe mình cũng chẳng coi ra gì, có xe thì đi không có thì đi xe khác, với mình tình cảm anh em là quan trọng, tiền làm được xài được, chả quan trọng... Thôi, tính mình nói chuyện thẳng thắn, ai đọc được thì suy ngẫm ai không thích thì cũng cho qua vì cũng thật sự biết làm gì bây giờ phải không? mọi chuyện quá tệ do những cá nhân thiếu kiềm chế và những cá nhân thích kích động.
    Mình vẫn theo dõi hành trình mọi người và vẫn onl vẫn dùng số điện thoại đó, anh em còn tình cảm thì cứ gọi, chúc các bạn luôn vui vẽ, an toàn mọi nẽo đường

6. billydo_f1

billydo_f1 Bằng A2

tình hình có chuyện gì mà mọi người căng như dây đàn thía này!!! lâu rùi e không vào box mình, đang tính vào đăng ký chuyến 2/9 này mọi người có đi đâu cho e theo với!!! ai dè vào đọc bài thấy cái chuyện thách đố gì thế này, nghe oải quá!!!

AE mình đến với nhau vì niềm đam mê xe Moto, và tốc độ. tuy nhiên đam mê thì đam mê nhưng vẫn tỉnh táo, chứ hơn thua nhau làm gì mấy cái vụ nhanh chậm cho mệt, cho mau die!!! đời còn dài còn nhiều em mông to mình chưa chơi dại gì từ bỏ sớm thế!!! vui là chính mà các anh!!!

còn ai đó thích đua, thích khiêu khích thì họ cứ đua 1 mình đi!!! rủ ae theo làm gì!!! e tuy ít đi cùng mọi người nhưng cũng đã có nhiều kỷ niệm đẹp với hội A2T chúng ta!!! e hy vọng đừng vì 1 con sâu làm rầu nồi canh!!! khó khăn lắm chúng ta mới tập họp được 1 hội như thế này, nên mình phải biết quý trọng!!!

e xin chúc hội chúng ta mãi trường tồn!!! :D

PS: cho e đăng ký 1 suất 2/9 này nhé!!! đi đâu e cũng theo!!! hehe

7. mrJay

mrJay Bằng A4

Mời ae sang topic mới sinh hoạt http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=241585

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...