CLB motor Gia Định xin ra mắt online.

Thảo luận trong 'CLB môtô Bình Thạnh' bắt đầu bởi GPMask, 7/1/12.

1. GPMask

GPMask Bằng A2

.Trong hội còn có những anh chạy LA250, hornet250... , đôi khi giá trị xe hiện giờ còn rẻ hơn 1/2 con exciter hay 1 con CB125 Rebel USA nữa đó bạn. Nếu sau này bạn có dịp đi công tác ở các giải đua xe đạp thì bạn sẽ hiểu tại sao phải cần xe 250cc trở lên (quá khứ) , hiện giờ gần như là phải 400cc.

.Bạn có thể có 1 chiếc xe 250cc tàm tạm, bạn có thể vào đội sinh hoạt hòa đồng với tất cả AE, cũng như AE trong đội cũng rất hòa đồng vui vẻ với bạn. Và bạn có thể đi công tác với đội, khi đó bạn sẽ hiểu ra nhiều điều, và những điều đó sẽ là câu trả lời rất thỏa đáng cho những suy nghĩ phía trên của bạn. Chào thân ái.

@nhổrăng: thẻ đại ka đưa toàn hình cũ và xấu hok àh, nên em ko up lên được.

#41 GPMask, 19/3/12
    Sửa lần cuối: 19/3/12
  2. dandoanthai

dandoanthai Tập Lái

nha minh o BThanh minh muon vao hoi. ofline. cf hay di tour ngan di CLB

3. 4rch4ngel

4rch4ngel Tập Lái

Chào cả nhà, chúc CLB ngày càng phát triển ...
    Em tên Hưng, 23 tuổi. Chuyện là tháng tới em quyết định mua xe và mong muốn được gia nhập CLB.
    Thật ra em đang phân vân chưa biết chọn dòng nào cho hợp lý, em đang nhắm con Steed 400, hoặc Shadow 400 date 95 -97. Mong cả nhà có thể tư vấn cho em với hầu bao khoảng 6x -7x thì em có thể mua một con nào hợp lý giấy tờ đàng hoàng được không ạ?
    Em ở khu Bùi Đình Túy, nếu được có thể tư vấn cho em qua yahoo: nd76u26g_4rch4ngel hoặc Skype: duyhung2102 hoặc điện thoại: 0974 0974 36 gặp mặt được không ạ?
    Thanks, cả nhà. :)

4. Hungbanco

Hungbanco Tập Lái

Chao Cac ace moto gia dinh Minh la An (35t) Minh muon Tham gia hoi ,Chien ma cua Minh la cb1000. Minh chi ranh vao moi sang Chu NHAT k biet Minh co Tham gia vao hoi duoc k. Dt ** Minh 0913732174 mong ace TU van dum nhe. Thanks

===== Bổ sung vào lúc 09:31 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 09:28 =====

Chao Cac ace moto gia dinh Minh la An (35t) Minh muon Tham gia hoi ,Chien ma cua Minh la cb1000. Minh chi ranh vao moi sang Chu NHAT k biet Minh co Tham gia vao hoi duoc k. Dt ** Minh 0913732174 mong ace TU van dum nhe.
    Email : [email protected]
    Thanks

5. 4rch4ngel

4rch4ngel Tập Lái

Chủ nhật mà ít người ol quá nhỉ, mong các anh giúp đỡ em. Thx

6. nhasichiuchoi

nhasichiuchoi Bằng A2

chào anh...em là thành viên hội moto gia định..welcome anh tham gia vào hội...nhưng hội có nguyên tắc của hội..vì hội moto gia định không phải là hội moto tự phát..mà trực thuộc sở TDTT..em tên Tú..nếu anh có nhã hứng thì gọi cho em..em sẽ tư vấn cho anh..thân

7. 4rch4ngel

4rch4ngel Tập Lái

Hôm nay có 1 buổi nói chuyện off với anh Nguyên rất thú vị và chân tình. Em cảm ơn anh đã chia sẻ rất nhiều điều bổ ích với em, còn quá nhiều thứ em phải quan tâm và suy nghĩ. Nhưng đam mê motot thì ăn vào trong máu em rồi :">, em sẽ tìm hiểu thêm tí ạ. Có lẽ SF400 là sự lựa chọn hợp lý nhất. Cảm ơn anh nhiêu lắm.

Cảm ơn anh Tú đã dành thời gian trả lời SMS của em mặc dù rất bận. :)

Em sẽ phấn đấu để trở thành mem trẻ nhất của Đội. :D

8. Hungbanco

Hungbanco Tập Lái

Chảo Tu ,như vừa rồi có gặp và nói chuyện. khi nào nha sĩ rảnh sằp xếp cho mình vào tham gia nhé .Mình đã sản sàng rồi đấy bạn.
    à mà sao Tú không úp mấy tấm hình hoạt động của hội lên cho hoành tráng nhỉ.

9. khoa9876

khoa9876 Bằng A4

Chào mừng MT Gia Định, anh Minh thì mình biết, và 1 số anh em cựu trào khác, không biết Phước Trại hòm (Vạn Phước) còn tham gia CLB của các bác hay không?

10. GPMask

GPMask Bằng A2

@khoa9876: Anh Phước "Ma" vẫn còn ở CLB, có chuyện gì hủh anh Khoa ? ^_^ .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...