Có nên mua đồ rồi sàng qua không

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Rsx110hihi, 1/3/20.

1. Rsx110hihi

Rsx110hihi Tập Lái

Em có cục máy nói chung là quá cũ rồi chẳng tận dụng được món gì. Nay em đăng lên hỏi mấy biker có nên mua đồ rồi sàng qua không. Em tính kiếm máy 54. Và nên mua thì mua ở đâu do cục máy bt đã 5 6tr chưa tính công làm là cả hơn 10tr rồi

2. Rsx110hihi

Rsx110hihi Tập Lái

E ra đường hay bị mấy a 150 nẹt e dự định lên để gõ lại. Nghe bảo dên ippon đang hót mong ả gần xa tư vấn

3. dior

dior Bằng A4

Ippon cũng gãy như thường à. Nói chung cũng là đồ tân thành làm sẵn thôi. Chỉ trui cứng hơn 2 lỗ ắc để đỡ xoay má dên thôi
    Cái máy rsx110 nó khác máy wave dream 110 đời cũ nhé. Cẩn thận đừng thấy chữ wave giống nhau là máy giống nhau. Máy wave RSX 110 thiếu gì bài nhỏ lớn mà chơi. Muốn mạnh thì phải chịu nặng vốn thôi là bt

4. Rsx110hihi

Rsx110hihi Tập Lái

à à. Thấy nhiều người đi bài thuốc toàn ippon bảo lực lắm. Nếu máy wave alpha làm lên kiểu mà nhích lun thằng ex, cf với đi làm gần thì tầm bao nhiêu là đẹp? Làm kiểu mà như zin thôi do đi hay dừng đèn đỏ nhiều người dòm nói cũng ngại. E hỏi cho con alpha chứ làm con rsx nhiều biker bảo nặng vốn, bỏ con rsx lại sau dùng chở đồ đi làm cũng được

5. Rsx110hihi

Rsx110hihi Tập Lái

Là cái máy nó nát lắm rồi không tận dụng nên kiếm 1 cục alpha khác làm lên.

6. Rsx110hihi

Rsx110hihi Tập Lái

Lướt ở cái trang này đọc nhiều bài ổn nhất là 54 mà không biết 54 này cấu hình ra sao, nơi em có ô thợ làm 54 13t3 đi 20km/1l nhìn mà thét

7. dior

dior Bằng A4

Cơ bản dên 110 zin trái 54 làm 3 bạc trái vớt cho lú nhẹ chút full đồ chơi tí là dớt ex135 khoẻ rồi. Pô anpha bụng bự móc êm nhìn như zin k ồn ào. Máy anpha zin thì cứ lấy máy đó đem làm lên chứ gì mà ngại. Còn máy mg ta bán 5-6tr có chắc hơn đc cục zin trên xe mình hay k. Hay là đụng trúng cục i chang xe mình rồi lại chở củi về rừng
    Nhắm tầm có nhiu làm theo nhiu hoặc muốn chơi bộ combo gì đó thì có sẵn đầy hết ra. Tiền nào của đó à. Chứ thấy kiểu làm rồi k vừa ý đem sửa lại mới thấy mệt thôi

8. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Bền nhẹ ổn định thì chơi dên 110 cho khoẻ. Muốn mạnh hơn lấy cây dên 110 đó đem đi đôn. Mấy đồ ăn liền bán sẵn ở chợ coi chừng đi k đc còn mang hoạ thêm

9. Rsx110hihi

Rsx110hihi Tập Lái

Dên alpha có phải là dên lớn không biker? Cũng tính làm máy alpha lên 54 mà không biết chạy sao với ex. Còn nếu 54 mà đôn dên nhẹ thì bao nhiêu là đủ.

10. Rsx110hihi

Rsx110hihi Tập Lái

Ra đường dừng đèn tụi nó có nẹt nẹt. Tính làm nhẹ xe sẵn thách ga với chúng cho ra mặt. Mà ai cũng bảo làm 7-10tr. Ch biết cái giá mình cần được những gì

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...