Cổ xe wave rsx 2017 fi

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Minhckn, 23/7/18.

1. Minhckn

Minhckn Tập Lái

Chào các bác.
    Tình hình là em có chiếc wave rsx fi. Hôm trước em đưa cho ông anh chạy. Lúc ổng đi qua đường không chú ý bị xe tông chúng, tông từ phía sau phí bên pô xe. Làm cho chân gác phía bên cần số cong lại phía sau, ốp pô bị móp, còn phần nhựa xe thì không sao. Đến cổ xe em thấy có cảm giác nó hơi nặng và nghiêng về bên phải. Em mang ra thợ thì bảo là cong chảng ba, em ép lại hai lần nhưng vẫn vậy. Thế là em thay luôn chảng ba. Nhưng khi thay xong em thấy cổ xe nó bị sao. Quẹo phải thì nhẹ nhưng quẹo trái thì nặng như có cái gì ghị lại và khi cua xe thì xe nghiêng hơn bình thường mới cua được. Nhờ các bác cho em ý kiến với ạ chứ đi như thế này khó chịu và nguy hiểm lắm.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...