Củ sâu công tơ mét

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi dthinh85, 26/1/19.

1. dthinh85

dthinh85 Tập Lái

Con sirius đời 2000 của mình bị hư cái công tơ mét, thợ nói bị bể cái nhựa bên trong. Ko có phụ kiện thay, bác nào có biết chổ bán phụ kiện chỉ mình với ạ. Với cái chụp xi nhan sau của xe bị bể, bác nào biết chổ bán chỉ giúp mình với ạ. Kèm hình xe đời 2000 của mình.

File đính kèm:

2. vitaminb5pro

vitaminb5pro Tập Lái

Một cô gái có việc đột xuất phải đi qua nghĩa địa lúc nửa đêm. Cô nín thở, tim đập thình thịch, cảm giác như có người đang rảo bước phía sau để vồ lấy mình. Chợt cô nhìn thấy ở phía trước một người đàn ông cao lớn đang thong thả bước như cố ý chờ. Mừng quá, cô vượt lên ngang anh ta và nói:

- Anh gì ơi cho em đi cùng với, em đang sợ quá! Chắc là anh chả sợ ma đâu nhỉ?

- Người đàn ông từ từ quay mặt sang, nhìn cô bằng hai hốc mắt trống hoác, liếm môi và nói: Hồi còn sống, tôi cũng sợ ma như cô.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...