D&D Airbrush-Vẽ Airbrush,sơn,vẽ tem...

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi terymaxx, 30/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. terymaxx

terymaxx Bằng A2

Mình bận quá hôm nay mới cập nhạt được thêm mẫu mới ở trang đầu nhé. ae tham khảo nhé

2. khoavip107

khoavip107 Tập Lái

sơn đẹp lắm, vote cho gần nhà, dàn áo nsr làm công phu quá mà vẽ lên cũng đẹp nữa ok lắm :)

3. terymaxx

terymaxx Bằng A2

Cảm ơn bro nhiều nhé.Con NSR xong hết rồi mà em còn chưa được nhìn em nó lắp lên xe nhìn ra sao nưa. Bác Trung chủ xe bận quá mời cafe để ngắm chiếc xe cái mà chưa chịu.kaka

4. bpl90

bpl90 Bằng A1

nhìn mấy mẫu này độc đáo ghê :D:D

5. enter_here

enter_here Bằng A4

có sơn dt phải ko bác,N76 sơn đc ko bác,tại nó nắp bật

6. STEVENKIEN

STEVENKIEN Bằng A4

liên hê chủ top nha bác sms hoac nt đều đc

7. youkiutuiha

youkiutuiha Bằng A1

Đẹp quá =P~ Chúc bác đk.
    ah mà bác có vẽ mẫu nào cho xe Skydrive mà dạng tribal đơn giản không?

8. STEVENKIEN

STEVENKIEN Bằng A4

pm trực tiếp nha bạn rùi mình sẽ thiết kế theo ý cũa bạn thank bạn da wan tâm

9. tankavo

tankavo Bằng A2

cho em hoi em co con mio ! Em muon len airbrush trang den ! Kieu polini !! anh cho em hoi gia ca the nao luon ! Tu van giup em em cam on:">

10. terymaxx

terymaxx Bằng A2

Cảm ơn bạn nhiều nhé. mình có khoảng 100 mẫu như vậy nhưng dạo này bận quá nên chưa up hết lên cho anh em tham khảo được.Vài bữa nữa mình sẽ up lên.
    giờ mình hơi bận nên ko làm được đt,bạn để lại số điện thoại nhé khi nào rảnh mình alo làm free cho bạn luôn.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé.hình như khi nào rảnh cứ mang xe qua mình nhé.nét đẹp của nghệ thuật là thỏa sứ sáng tạo.nếu bạn tin tưởng thì cứ giao cho mình làm đẩm bảo bạn sẽ hài lòng.Ví dụ chiếc NO LX 19 người tạo ra nó cũng được thỏa sức sáng tạo đó.hì
    Cảm ơn bạn quan tâm nhé.mình hơi bận nên giờ mới trả lời bạn được.phong cách là một phong cách rất đơn giản mà cũng rất ấn tượng.phong cáh này là tông xanh trắng nhưng nếu bạn thích tông đen trắng mình sẽ phối mầu cho phù hợp bạn cứ yên tâm nhé.giá thì mình pm bạn trong inbox bạn ghé đọc giùm mình rồi có gì alô trực tiếp mình nhé.cảm ơn bạn nhiều.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...