Dán tem dạ quang và design tem đẹp bền

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Riji, 30/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Riji

Riji Tập Lái

Mấy bro cho em hỏi chỗ nào dán tem xe phản quang và design tem xe đẹp và bền nói chung là ok với lại đừng có cứa cổ ^^B-), em tìm trên diễn đàn quá chài mà thấy mấy bro nói chung chung quá hixhix làm em cũng chới với luôn:-??. Mấy pro bít chỗ nào nhớ chỉ dùm em nhé, cám ơn mấy pro nhìu.:X. Nhớ cho em địa chỉ luôn nhe mấy pro ^^ làm ơn làm ơn cho trót ^^, để em với thằng bạn đi dọn lại bộ cánh xe em nhìn kinh quá hixhix. Em đi AB, nếu được thì tư vấn dùm em luôn hehehehe;))

2. shinowashingta

shinowashingta Bằng A2

tiệm decal Thanh Dung ở Nguyễn Chí Thanh, hok nhớ địa chỉ nhưng đối diện với hãng bia Sài Gòn đó, vô đó hỏi anh Bình ảnh design rùi dán lun. giá thì tuỳ theo diện tích dán và độ phức tạp :>, dán xong chắc chắn bạn sẽ giới thiệu cho bạn mình lại dán àh;))

3. Riji

Riji Tập Lái

thank kiu anh nhìu nhé hohohoho vậy là có một tiệm rồi, có anh pro nào bít tiệm nào nữa hem vào đây cho em địa chỉ i. Để biết nhìu tiệm, thông tin và sự lựa chọn sẽ nhìu hơn nè.^^

4. khongnuongtay

khongnuongtay Tập Lái

254 nguyễn chí thanh , tiệm NAM HÙNG nhe bạn;)

5. Riji

Riji Tập Lái

ok luôn tốt quá có thêm một tiệm nữa rồiB-), ai muốn tham khảo hay là bít chỗ nào good thì vào đây chỉ bảo anh em nhé thank mấy pro rất nhiềuO:)

6. shinowashingta

shinowashingta Bằng A2

nói chung dọc đường Nguyễn Chí Thanh thì nhìu lắm, nhưng đa số thì thấy dán ở tiệm Thuận Decal, Mây, tiệm Nam hùng của ông kia, tiệm mình chỉ v.v..... nhiều lắm bạn àh, giá cả thì ko chênh lệch nhiều đâu ;))

7. =TheMyth=

=TheMyth= Bằng A1

mấy chỗ này ở HCM hả các bạn.Có chỗ nào ở Hà nội không nhỉ

8. Riji

Riji Tập Lái

Mấy bro chỉ tên tiệm và nhớ cho em địa chỉ luôn nhé hixhix cho em tên không mà hem cho địa chỉ em kiếm chít em luôn á.@-)

9. K.J

K.J Bằng A1

Ngay nhà máy bia SG đi về hướng vòng xoay là cả đống tiệm luôn rồi

10. kendy476

kendy476 Bằng A1

có 1 tiệm ngay đối diện trường TKN đó đường NTP. cái jì cũng có đồ chơi decal hay bất cứ thứ ji`.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...