Đấu dây điện xe ???

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi Võ Gia Văn, 7/2/18.

1. Võ Gia Văn

Võ Gia Văn Tập Lái

Xe em cùi bắp dream,có cái đèn C6 2 tầng 6 led 18w,định đấu gắn trên xe dream cho sáng thêm 1 ịt
    Anh Em cho em hỏi e câu điện trực tiếp từ bình qua công tắc xong vào đèn,có gì bật/ tắt công tắt là đèn sáng,vậy có ảnh hưởng gì nhiều đến bình không? có gây cháy nổ không,nếu có em cần thay thế gì để phù hợp ạ. em đang sài sạc zin của dream. em cám ơn các anh chị.

2. Gà889922

Gà889922 Bằng A1

Dự là sẽ hết điện trong vài ngày tới,chuyển qua sạc ati đi bác, led cũng tốn điện lắm ko chơi dc

3. thanghoa2727

thanghoa2727 Bằng A1

bình thường xe bạn sạc cho ra nguồn thấp chỉ bù lại sau khi dùng để khởi động tốn không đáng kể. chơi thêm một thằng ngốn điện liên tục mà sạc vào k kịp thì có ngày bình k cấp đủ điện cho đèn và tắt ngóm.
    Còn câu dây bạn dùng thêm relay cho an toàn, lấy điện kích relay sau ổ khóa.

4. MinhAnh1235

MinhAnh1235 Tập Lái

5. Việt Tiến

Việt Tiến Tập Lái

up bài cho bác

6. MaiKieuLin

MaiKieuLin Tập Lái

up bài ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...