đầu lòng

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi HoàngPhúc996, 22/1/17.

1. HoàngPhúc996

HoàngPhúc996 Tập Lái

Anh em chỉ giúp mình với giờ mình đang chạy chiếc wave tq mà giờ cục máy mà tui chạy nóng cái nó kiêu dử lắm nếu để máy nguội từ đêm tới sáng nổ máy lên là không nghe gì hết mà cứ chạy được 5 10p là kiêu ghe lắm anh em ai biết bệnh gì chỉ mình với ,,, xe mình đi đầu lòng 110 tại mình mới mua xe này nên kg biết anh em chỉ giúp mình làm gì bây giờ

#1 HoàngPhúc996, 22/1/17
    Sửa lần cuối: 22/1/17
  2. hoamocmien

hoamocmien Bằng A2

Thường kêu kiểu đó chủ yếu là thiếu nhớt .

3. HoàngPhúc996

HoàngPhúc996 Tập Lái

Kg phải a ơi e mới thấy nhớt xog nè cũng vậy à mà giờ chạy nóng e đang chạy đạp Mo á thì nó lại nghe tiếng hú nửa

4. HoàngPhúc996

HoàngPhúc996 Tập Lái

5. Tiến Kùj Pắp

Tiến Kùj Pắp Bằng A2

Bạn kiểm tra coi có bị kêu cam cò, hay trái hok. Coi lại thử nhớt có bơm lên đầu bò hok.

6. dior

dior Bằng A4

Kiu kiểu đó có thể nhớt bơm yếu với xe đi lâu k cạo khói nó đóng nhiều quá gây róc máy thui, rảnh đem ra thợ ng ta vệ sinh lại bơm nhớt, rớt đầu lòng ra cạo khói xoáy xupap lại cho kín, kt piston bạc lại ổn hơn

chucvirus thích nội dung này.
  7. mr.tú

mr.tú Bằng A1

Thay luôn đầu nòng trái piton luôn cho khỏi lăn tăn , tầm 1 củ rưỡi cho đến 2 củ , kiếm thợ có lương tâm mà làm , khỏi nghĩ ngợi đêm dài lắm mộng

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...