Dên Lớn Tay Dream trái 54

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Bất Diệt, 26/10/15.

1. Bất Diệt

Bất Diệt Bằng A1

Mình cũng mới vào độ xe này nên có nhiều cái chưa biết mong mọi người giúp đỡ. Tình hình là mình có con dream tq mình muốn độ lên dên 110 trái 54 sp magic cam 6.7 . mọi người thấy bài này bền hk với xe có cần thay lốc khác hay không (số máy) vs lòg khác hk. với giá cả ra sao. em còn yếu mong các bác giúp đỡ
    . cảm ơn các bác nhiều.

Nhân Còi thích nội dung này.
  2. dior

dior Bằng A4

Cũng khá ổn, đi bền nhưng bạn cũng nên kiểm tra thường xuyên chút là ổn, lên dên 110 thay lốc bơm nhớt rời, lốc số làm lại chút, giá cả thì còn tùy bạn đem xe ra thợ ng ta xem xác xe bạn ra sao, tận dụng lại đc cái gì cho đỡ tốn, cần làm gì ng ta báo giá, đc thì làm k thì thôi đem về, đâu có mất mát gì

chucvirus thích nội dung này.
  3. Bất Diệt

Bất Diệt Bằng A1

th
    z là chỉ làm lại lốc chứ hk phải thay hk bác

4. ngothanhnguyen

ngothanhnguyen Tập Lái

Lấy lại lốc bên số.Thay lốc bên bơm nhót+lên bơm nhớt rời.Bài đó làm đi cũng bền đó bạn.Mà chơi thì chích dên 3li luôn cho đề cho nhẹ xe

5. dior

dior Bằng A4

Lốc số thì làm lại, lốc bơm nhớt phải thay

Bất Diệt thích nội dung này.
  6. Bất Diệt

Bất Diệt Bằng A1

thank bác hổm h tưởng phải thay luôn lốc bên số chứ. bài này max peed khoảng nhiêu với khoảng nhiêu tiền z bác dên lớn tay dream nha

7. Bất Diệt

Bất Diệt Bằng A1

cảm ơn bác nhiều nhoa

8. ngothanhnguyen

ngothanhnguyen Tập Lái

Theo mình chắc khoảng tầm 2tr.Chưa biết có làm nồi lại không
    Xe mình mới làm:Trái 52,4.Dên 110 chích 3li.sp magic móc chảo nhẹ.Cam 6ly5.Làm lại nồi trước sau.Thay lốc bơm nhớt+bơm nhớt rời.Máy tự canh, tự đi làm đồ.tất cả đồ thường hết.

9. Bất Diệt

Bất Diệt Bằng A1

2tr là bạn tự gắn rồi canh hơi hả. có đồ thường đồ tốt nữa hả bạn đồ tốt khoảng nhiêu vậy bạn. bn có thể ns giá cụ thể từng món giúp mình nha

10. ngothanhnguyen

ngothanhnguyen Tập Lái

Bạn chơi từ 52-54 thì mua đồ 110 được.52 là 110 STD còn 54 là 110 cos4.Đồ xịn thì bạn mua đồ 110 Thái đó ráp nó bền.còn đồ thường là đồ đài loan thợ tiện làm lại.Dên 110 zin mua vẫn có.đồ tốt mắc lắm mình k dám nói.chắc gấp 4 lần

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...