dên lớn tay ngắn

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi hoangtumuathu, 17/6/10.

1. hoangtumuathu

hoangtumuathu Bằng A2

trước trên biker cũng có bài viết về dên lớn tay ngắn rồi,nhưng lâu rồi topic bị xoá,nay lập topic hỏi ae biker ai bít thì chỉ dùm,bài này mình định đi,dên fu tay drem,trái fu neo,nồi làm lại 4la xài 5 lá rồi chán lắm,nồi 4 lá làm chuẩn lò xo độ là ngon rồi,ai xài bài này rồi cho ý kiến và cảm tưởng,nói chung là đi tay drem và trái fu neo thôi chứ k có độ điếc gì đâu,ai là cao thủ xin cho ý kiến;;)thank các bạn

2. Trường An

Trường An Bằng A4

Bồ đi 2 hay 3 bac dzạ...

3. Sekey

Sekey Bằng A2

Bình thường bạn ơi, êm lém, mình đang xài nè

Tui nghĩ chắc 3 bạc bạn ơi, 2 bạc đi tay lở mà, tay ngắn sao đc

4. boy_dream_xelua

boy_dream_xelua Bằng A2

dên lớn tay ngắn thì đi tay dream thái tay ngắn thì có lợi là không dư máy tao cạm giác êm ái máy xe không rần không rung nên ngon hơn bình thường là vậy đó chứ độ thì đi không đạt đâu

5. NOS_NOS_NOS

NOS_NOS_NOS Bằng A4

---theo cách bạn nói thì mình thấy thế này : bạn chỉ mún làm xe nhẹ đi thì tội gì làm tay ngắn cho mệt ; bạn cứ đi nguyên cây dên fu ; trái như bạn nói ; cam khảong 6.5-7,2 li là đc ; nồi thì chỉ cần làm 4 lá ; giờ này ai mà đi 5 lá nữa ; chỉ vậy thôi là ok rồi
    có jì cứ pmmm mình giúp cho
    thân

binhtk thích nội dung này.
  6. daihatsu_gt

daihatsu_gt Bằng A2

Dên lớn tay ngắn ra đề sướng lăm đó bạn , nhưng cố lằm nồi cho thiệt bắt vào nha , vì máy nót phát mà nồi cứ è è thì .....kì lắm ! ::D:D:D

7. hoangtumuathu

hoangtumuathu Bằng A2

thank các bạn đã tư vấn,chính vì mình muốn lên tay ngắn để đề cho bốc 1 chút nên mới làm như vậy,nhưng thằng bạn mình nó nói tay ngắn đi hậu đuối,đang phân vân vấn đề này,chỉ cần hậu êm ái và máy k rần thỉ mình chơi liền,nói rõ là mình k độ nha,chỉ đi tay ngắn thôi,max dc 100 là ok rồi.ai biết thêm cứ chỉ bảo mình thank các bạn rất nhiều

8. zipzero_2

zipzero_2 Bằng A4

xe mình dream đi dên fu 1 , tay dên dream thái. đầu lòng hơi . nồi thì đi nồi 110 . lò xo nồi nice 110 . chạy cũng được 110 đó bạn. đề nhẹ lắm. hậu thì hơi lâu thôi chứ cũng ko phải là lâu lắm. ^^

9. hoangkhang_123

hoangkhang_123 Bằng A2

xe bạn mình fu1 đi dên này ko bít dên gì nhưng to hơn dên fu 1 nhưng đi tay den fu1 đầu hơi lòng fu1 nồi 4 lá nha đề tốt hậu cực tê (trước làm dên lớn 2 lá canh rát quá gãy den nên mua dên mới nha rui xuống dzjn đó)

http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=128033

10. Tucas

Tucas Bằng A2

Tay ngắn sao mà ko đi 2 bạc dc , có tiền cái gì nó cũng dc hết bạn ah :)) Tay ngắn đề cực tốt , còn muốn hậu thì thêm cam xăng nồi dzo =P~

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...