dên lớn tay ngắn

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi hoangtumuathu, 17/6/10.

1. Nam tony

Nam tony Tập Lái

Ae oi cho minh hoi. xe mình đang đi bông mai. bữa nay chạy về quê giữa đường tự nhiên bình xăng bị chảy xăng xe tắt máy lun. xăng bị chảy ở chỗ lỗ thông hơi nằm gần trái ga . Ae có ai biết nó bị gì không chỉ giúp e với. Cảm ơn nhiều lắm.

2. baba yaga

baba yaga Tập Lái

Canh mực xăng trong chén xăng coi xem xăng có cao quá ko? Xăng lên dữ wa làm ngợp xăng tắt máy thôi nếu tắt máy zậy bạn xả xăng dư ra rồi khởi động xe, xe ban đi bình bm jì? Còn mới ko? Kiểm tra xem đường xã xăng dư có bị nghẹt ko nửa Nó chung là kiểm tra lại bình xăng.
    Vốn từ ít ỏi nên đọc hơi lũng cũng :)

3. Nam tony

Nam tony Tập Lái

O
    Ok cảm ơn bạn rất nhiều .xe mình là xe thanh lý ra nên cũng không rõ là bôg sịn hay lô nữa . Mà chạy ganty rất nhuyễn xe đi rất ngọt 9/10 với bình xe chính hãng . Bũa đó mình có nạp mấy phát nên xăng chảy ra ào ào xe tắt ngag . Mấy hôm nay chạy chậm không giám kéo nữa thì xe binh thường lại k chảy xăng nữa . Khó hỉu quá

Wave_nhox thích nội dung này.
  4. Wave_nhox

Wave_nhox Tập Lái

5. clubyeuxe

clubyeuxe Bằng A2

Mấy bác cho e hỏi ké 1 vấn đề với tại e k pjcx lập toppit sao xe e đi trái 54 dên lớn lửa alpha ic 81 bìh 150 chạy ngọt lắm mà sao kéo số 3 lên dc 85 mà sao sag số 4 k lên dc tí nào nữa máy ì ra đó k àk e đj nsd 15 36

6. khang_54380187

khang_54380187 Tập Lái

Aeơi cho mình lời khuyên với, mình xe dream dên neo 125,trái 55, nênđi nsd va lửagì để nhẹ xe và không bị rần máy ,cảm ơn ae trước nha,cảm ơn rất nhiều, xe mình làm bài đi bền à

7. Danh rc

Danh rc Tập Lái

Bác cho

8. hưngvũ2403

hưngvũ2403 Tập Lái

Các bạn cho mình hỏi dên dream của đầu lòng 97 là dên 100 à. Tại mấy thằng cứ cãi nhau với mình

9. dior

dior Bằng A4

Dên của xe 100cc, má dên 90mm, hành trình dên 49.5mm. Tay dên ngắn

10. Gồm

Gồm Tập Lái

Ad cho hỏi dên zin 50 rút tay dream có lực không ạ ad

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...