Kawasaki Đèn Max !!!

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi epsilon842000, 4/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. epsilon842000

epsilon842000 Tập Lái

nhìn cũng ok ! không bít ở vĩnh long chỗ nào làm vậy ta ?

2. Young.Kupj

Young.Kupj Bằng A2

Lên chóa dream nhìn đẹp pác nào lên rồi cho Mình xin cái giá cái nha......;)

3. lekienpro

lekienpro Bằng A1

Cái này thì hên xui thui bạn ơi,Tân Thành bán có cái thì gắn vừa,có cái thì phải cắt đục tùm lum,còn có cái mua về vứt lun vì ko có cách nào để gắn:))

4. handoivodo

handoivodo Tập Lái

mua cái chóa liền mà thấy cái lỗ đèn to bằng cái vành bóng halogen rồi lên cái bóng halogen HS1 luôn là ok nhớ mua chóa loại tốt và chịu nhiệt đc rồi chế vào,chóa liền mà gắn vào xe đi chóa rời chắc phải chế, Đang nghiên cứu làm cho thằng bạn kết quả hay hậu quả sẽ nói sau :D

#14 handoivodo, 12/5/11
    Sửa lần cuối: 12/5/11
  5. bincudu1

bincudu1 Bằng A2

tiện thể cho ké miếng...mình ở đà nẵng là học sinh cấp 3 nên chưa rành về xe lắm...đang đi con max 3 mà bênh giống bạn epsilon chạy lên 60 là nó kêu ò ò mong mấy bác tư vần giúp em..
    vs lại max 3 là max 50 mà sao chạy lên đc 70-80 vậy các pác,,vì ở đà nẵng ít ng` chơi max lắm nên ít người giỏi về việc này:D

6. epsilon842000

epsilon842000 Tập Lái

cho hỏi thêm tí nhe, ko bít tại sao xe mình lâu lâu không đề được, đem ra thợ sửa thì bảo là mòn than đề, đơn giản cứ 2 tháng lại bị 1 lần. Có ai bít tại sao và cách nào khắc phục triệt để luôn không, chứ tháo ra gắn vào dàn áo mệt lắm !

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...