đi xe cổ có bị phạt?

Thảo luận trong 'Xe cổ' bắt đầu bởi NSF, 1/11/08.

1. NSF

NSF Tập Lái

Em thấy mọi người chơi xe cổ nhiều quá cũng thích lắm! nhưng ko biết về vấn đề đụng chạm với mấy chú "bồ nông" thì sao nhỉ? tìm hoài ko thấy topic nào nói tới hết. cá bác cho em hỏi với? cà vẹt của mấy chiếc CM 125T đời 1992 nó có ghi màu sắc gì ko? mà thường thì mấy chiếc này hay lên BMW, như vậy là vi phạm rồi đúng ko các bác? nó mà giam xe là khỏi lấy lun hả bác? thế thì hai mươi mấy chai đi tong ah?

2. NSF

NSF Tập Lái

Ngố quá hay sao mà ko thấy ai trả lời thế này mod ơi?

3. catwoman

catwoman Tập Lái

lên hay xuống ko quan trọng đừng đụng tới máy móc thì OK hết ! nếu có độ máy thì nên để số máy , số sườn ở vị trí dễ nhìn nhất cho mấy chú " đôremon" thấy .ĐỪng có tháp số máy là OK ! mấy chú sẽ bỏ qua ah.

4. XlawsGabriel

XlawsGabriel Bằng A2

Nhà e có con mo bi lết vậy đi ko đội nón bảo hiểm có bị bắt ko dạ mấy bác

5. catwoman

catwoman Tập Lái

Xe gắn máy thì phải đội nón bảo hiểm chứ bác ! chừng nào xe bác đạp ko thì ko cần :p ! Đang có dự định bắt người đi xe điện đội mũ bảo hiểm luôn ! :)>-

6. boyanchoi

boyanchoi Tập Lái

trên em bảo lộc- lâm đồng, có mí chiếc Đam độ đẹp wwa', chạy ra đường bị bắt giam xem lun, hixxxx tiêu mười mấy chai, cho em hỏi là mấy chú "áo vàng" muốn giam xe cổ độ của mình cần có những dk gì? vd: sơn khác màu, độ đuôi xe .... có bị bắt ko ah.. ae biker nào rành vào giải thích dùm ae nha, thanks

7. thanhnam

thanhnam Bằng A2

sơn khác màu bắt là chắc..nhưng đa số ở đây là ỷ lại..xe đã có pô đam nên móc pô để chạy..bắt là đúng...làm đuôi cụp xuống nếu muốn nói về luật..họ đem thước ra đo..chiều dài xe là đủ kết luận...

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...