X-bike Địa chỉ + giá các linh kiện,phụ tùng để bảo dưỡng,thay tế,độ cho X_Bike...

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi X_bike_1704, 5/11/09.

1. thanhchyem

thanhchyem Tập Lái

Các Bác cho vui lòng chỉ cho em biết là em muốn thay mới cặp phuộc sau xe X-bike thì nên dùng loại nào ạ? Bao nhiêu tiền và ở đâu bán ạ?
    Cám ơn các bác đã quan tâm.

2. MrRai

MrRai Bằng A2

Còn 1 bộ đầu lòng zin bán cho bạn nào cần đem về dùng hoặc sổ trái đây, đầu lòng k hư hỏng gì hết nhe full cam cò supap piton.... giá 600k fix xăng cộ Q6 0938829824

3. ksxd77

ksxd77 Bằng A4

Xe cũ quá mà trước đỏ ít bảo dưỡng thì đổ Yamaha Carbon Cleaner không hiểu quả mấy, vì lớp muội than đóng khá dầy. Còn xe mới mới (tầm 15.000-20.000km) đổ lên thì cứ mỗi đợt 15.000-20.000km nên cho X-Bike uống Yamaha Carbon Cleaner 1 lần, có 50k - tính ra rẻ hơn nhiều so với việc đem đi bảo dưỡng.

Cách sử dụng: Rót một lọ Yamalube Carbon Cleaner (75ml tương ứng 5L xăng) vào bình xăng rồi đổ xăng luôn vào ( nên đổ cùng một lúc)

#1063 ksxd77, 28/6/14
    Sửa lần cuối: 28/6/14
  4. shado

shado Bằng A2

quote lại cùng 1 câu cần hỏi, xe mình đã 40k km rồi, mới lên lốp sau 90/80 thấy hơi sàn đít khi qua gờ giảm tốc, trước đó ko bị, ko biết do phuộc hay gì, nên thay phuộc mới hay chỉ cần phục hồi là đc ?

5. cuulong76

cuulong76 Bằng A4

cái này bạn qua gờ giảm tốc mới bị, nên hãy kiểm tra áp suất hơi vỏ xe lại. khoảng 2-2,5kgf/cm2 là vừa hy vọng sẽ bị bớt sàng
    thường bơm xe ở ngoài là sẽ bị bơm căng quá áp suất kg ah bạn

6. phitpro

phitpro Tập Lái

Chào anh em X-Bike
    Mình muốn thay bộ nồi cho x-bike thì có thể thay ở đâu được, giá cả thế nào.?
    Anh em nào biết tư vấn giúp mình với.
    thanks

7. ksxd77

ksxd77 Bằng A4

Bác ở Bình Định hay Sài Gòn?

8. dvc_86

dvc_86 Tập Lái

Xe mình bị vỡ hết dàn áo - cần địa chỉ mua dàn áo mới nhờ anh em tư vấn giúp. X-bike 2012 (Đỏ - đen).

9. HAPPYTIU

HAPPYTIU Tập Lái

Mình ở Hà Nội, bị gẫy gác chân sau của con X-bike có thể thay thế ở đâu nhỉ ?Giá cả thế nào ?Mình tìm mà ko có địa chỉ nào ở Hà Đông cả .

10. tulj2206

tulj2206 Tập Lái

xin chào cả nhà e có vài điều cần các pro giúp đỡ ạ
    tình hình là e đang định sắm một em xe củ , mấy hôm trc lang thang trên mấy diễn đàn xe củ thấy nhiều người khen em xbike quá nên e định mua e nó mà không biết gì về nó hết mong mọi người giúp đỡ , e xin trình bài vấn đề.
    1: hiện giờ có nên mua e nó không, nếu được thì hiện giờ e nó củ giá khoảng bao nhiêu thì mua được
    2: e nó củ có uống xăng như trâu uống nc đìa không
    3: e thấy nhiều người khen e nó đi đường xa im lắm không biết có đúng k vì e chủ yếu đi đường xa
    4: khi e nó củ chạy có êm hơn wave @ hay rsx không
    5 :một vấn đề nữa là độ bền của e nó
    rất mong mợi người giúp đỡ . cảm ơn mọi người.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...