Thị trường Điều Đã Đến: Trên Tay PN R175 LIMITED Đầu Tiên !

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi windy198x, 12/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. huansacow

huansacow Bằng A1

giờ mà bán cả họ xé xách em ra!!!muốn bán lắm chứ bộ,nhưng con này là con thứ 6 rồi,con lâu nhất em đi mới đc 8tháng.còn con EX 2k11 e vừa bán mới đi có 4 tháng.Đâm lao đành phải theo thôi cho đc 1 năm rồi bán,còn ĐKM bọn MTR này ra đường em mà gặp em shút tung mõm.

2. shady_attack

shady_attack Bằng A2

h e chỉ bác thế này nè ............ kím 10t mua 1 con FX còn cứng chạy tạm ,k thì 6 7t mua con wave :)) chừng nào mama sơ ý thì đẩy con phố nịch đi là xong ,quan trọng là kiên nhẫn ;))

3. windy198x

windy198x Bằng A3

Free bác....em chỉ bảo trì bình thường nhưng MTR chế khung sườn lại cho em nên giờ chạy trên 70 ngon rồi....MTR ngoài HN thực ra là kiểu đại lý thôi chứ ko thể như trong HCM đc bác....xe em thì lâu nay đi ko sao...ko lỗi như mới mua về...nói chung tương lai thì em chưa rõ....đi đến đâu hay đến đó...xe em là thế..còn xe bác thì em ko ý kiến....chất lượng em ko bàn đến....ko fai đại gia nên chơi tà tà....bác thấy thất vọng thì sau này khi quyết định gì thì hãy thận trọng và tính toán trước.

Hô....hi sinh làm chuột bạch và mở topic ra để test cho anh em bik nên mua hay ko mà bạn lại nói thế...cứ đùa....tiếp tục đi bạn ^^. Em thuộc loại hộ nghèo đang phấn đấu làm giàu mà vẫn giữ nhân cách nên có gì khó chịu hay sai sót cho bác xin bác xá tội ^^. Em luôn trân trọng tất cả ý kiến bình luận của anh em BIKER.

4. feofuot

feofuot Bằng A2

xe bạn nhiều bệnh vậy thì sửa cũng phê lắm à, thường vỏ ngoài cứng chắc chỉ lo bên trong máy móc thôi cũng mệt rồi, cái này bị từ trong ra ngoài, mệt lắm, tốt nhất ra hãng bắt lỗi cái nào làm miễn phí thì tốt, xong rồi ra ngoài sửa từ từ vì ngoài các bệnh di truyền giờ thêm các lỗi hiện tại nữa thì nhiều đó

5. huansacow

huansacow Bằng A1

cảm ơn các bác!!!chắc em kiếm cách đẩy vội!!!lần sau thì chừa,** tinh tàu khựa đc

6. VeZin7269

VeZin7269 Bằng A4

chia tay sớm bớt đau khổ.dành dụm lại xúc bé lang hay cbr 150 vừa lành vừa có cảm giác phiêu :D

7. soblack

soblack Bằng A4

nếu các bác ko ủng hộ thì nên đóng topic này lại đi....

8. FrozenFox

FrozenFox Tập Lái

em là 1 sinh viên nhưng cũng ham hố chơi xe lắm! E đang thấy mê em này vì nó rẻ kiểu dáng lại hầm hố! máy móc cũng oke vì em cũng ko cần nó chạy quá 100km/h! sự lựa chọn xe này quả thật là sáng suốt đấy anh ạ! CBr + R15 gấp 1,5 vs gấp đôi tiền cơ :( mua con này về đi tầm 2 năm cho quen rồi lên đời CBR 600 thui ạ!^^!
    Thích thỳ cứ chơi thôi ko phải để ý thằng nào chém gió anh ạ!

9. Luxray

Luxray Bằng A2

Hehe cái vụ 2 năm lên đời này nói trước bước ko qua đâu nhe . Bác cũng sv như e mà tư tưởng lớn quá ^^
    Mấy bác có khả năng 2 năm sau lên 600 chắc cũng ko đến nỗi thiếu $ để mà lựa chọn em này đâu ; chưa kể lên đời là phải bán lại xe đó bác PN 7x bán lại 4x mà chưa chắc bán được , còn cbr 9x bán lại 8x thì phương án nào tiết kiệm hơn nhỉ ^^

10. thangmy

thangmy Bằng A2

\
    bác này chắc tên là "Lo" hả bác bác lo nhiều quá làm gì họ lên đời xe rồi em PN ko cần nữa mà bán ko được thì cưa ra bán sắt vụn cũng còn tốt chán mà^^

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...