Độ xăng cơ lên Fi

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Bờ long, 6/11/19.

1. Bờ long

Bờ long Tập Lái

Em có một chiếc wave s 100 dùng bxc giờ em muốn độ lên phun xăng điẹn tử có được không và chi phí có cao không, trước đó em có kham khảo có người làm đến 5tr, mong mấy anh tư vấn

2. dior

dior Bằng A4

Nặng chi phí đắp cựa walang cho chính xác, cái phần này cực nhất, đắp bên lòng lại để gắn cảm biến nhiệt độ máy, làm cái cảm biến oxy ngay cổ pô, lên bộ bơm xăng trên bình xăng lớn, đc thì ráng kiếm cái bình lớn của fu neo Fi vô đỡ phải chế, đắp lại lỗ họng nạp trên đầu để gác đc cái họng kim phun vào nữa. Nếu làm 5tr mà xe chạy đc ngọt như zin hay hơn đc chút tính ra rẻ chứ k mắc đâu

3. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

Theo tui muốn lên FI thì bán con đó đi, gom thêm mớ nữa mua wave 110 FI là nhanh gọn lẹ =))

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...