Dọn xe wave nhỏ ăn tết

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Trung Tín™, 28/12/16.

1. Trung Tín™

Trung Tín™ Tập Lái

E có 3triệu muốn làm e nó lại cho mạnh tí và đẹp tí vậy với 3triệu e làm đc gì ak ACE bt chỗ nào làm uy tín và vừa túi tiền k e là công nhân e đang làm ở tân thới hiệp hóc môn mong ACE chỉ giúp ak
    Hình xe e đấy ak

File đính kèm:

2. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Với 3 tr thì chỉ nên chọn 1 vế thôi,vì số tiền này để dọn xe thì ít. Ngoại trừ bạn tự mua đồ về ráp thì còn được ( dọn kiểng ) chứ thêm công thợ thù chẳng đc là bao. Tập trung vào bộ tem bao tay tay thắng baga 10 ly về niềng căm đã sạch sẽ rồi

3. Trung Tín™

Trung Tín™ Tập Lái

Mình mn làm máy lại 3năm rồi k đụng tới dàn máy giờ chạy còn có 80km/h đề 3 hơi bị lì mình mn đề 3 cho bóc tí với chạy cở 100 được rồi z mình cần làm j hả bạn

4. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Muốn bốc thì trước tiên phải kiểm tra lại bộ nồi,thứ 2 piston bạc còn ổn không, nếu còn ổn không hở thì tiếp theo là bxc. Đó cơ bản của cam xăng nồi đấy.

5. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Thím đi rửa xe trước đã vệ sinh cục máy cho thật sạch . Cũng như thím bongxu nói thì 3 tr nên độ kiểng thôi em thấy nên lên nguyên dàn nhựa mới với cả bao tay gù gương đồ . Máy thì thím nên kiểm tra xem bạc có hở gì ko, cạo khói suppap với là đi vệ sinh bình xăng con lại là dc rồi . Thin nên thay 1 bộ nhông sên đĩa mới với cả nhớt máy nữa

6. nhox lee

nhox lee Bằng A2

Làm máy lại, đi nồi tầm 1,2tr thui. Còn lại làm dàn ngoài.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...