Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. LÊ phi long

LÊ phi long Tập Lái

anh em cho hỏi giờ xe em xe zin gắn cam 6,5 ly cái nó kêu quá giờ em thay cò độ được ko ?

2. LÊ phi long

LÊ phi long Tập Lái

dạ đúng gòi anh

3. ĐAm Mê RCB

ĐAm Mê RCB Bằng A1

Hay thật cam 6l5 mà k cần móc mắc chắc bạn mở ra xem lại suppap có đập vào piston nên kêu k

4. LÊ phi long

LÊ phi long Tập Lái

Ko bạn ơi xupap ko đụng mà cò nó kêu à

5. dior

dior Bằng A4

6.5 k móc mắt thì có, nhưng là cam mài lại góc overlap tí chứ k phải loại mua về ráp. Chưa thấy thì wa tui làm cho 1 cây mà thử

6. dior

dior Bằng A4

Nó kêu thì đem ra chỗ nào làm cho bạn hỏi thử xem sao, ng nào làm chịu trách nhiệm thui chứ có gì đâu

7. hai111

hai111 Bằng A1

Lâm cho mình hỏi thăm tí Lâm
    Xe dream thái mình thay đầu lòng dên của dream lùn 99 loại lòng nhôm dream lùn 99 mà ae hay tìm mua ic á.vô lăng mâm lửa 2 cục của wave thái 1998 nồi dreqm zin mới cáu ic zin dream thái .bxc wave a đới cao 2016 100cc
    Mà sao mình kéo số 2 hết ga nó đi trớn ít lắm Lâm .từ ngã ba nguyễn bỉnh khiêm mình đề pa số 1 đá qua số 2 kéo chưa tới dốc cầu đuện biên phủ nhìn đồng hồ nó lên 55 60 gì đó mà lên dc tới đó tự nhiên nó la kg ,nó la nó gầm rú ga lớn lên kg à mà tốc đọ thì kg nhích lên mà có cảm giác là nó bị lì
    Nói chung là ga cuối nó bị lì kéo thêm dc ga mà nó toàn la kg chịu đi đó Lâm.
    Xe không có chọt chẹt gì lòng std 100 cam cò zin
    .vậy nó bị gì vậy Lâm có khi nào do bxc kg .bxc ngon mới lắm tháo bugi ra sạch màu ngon lành luôn , hay do ic Lâm
    Cám ơn Lâm trc nhe

#16617 hai111, 2/3/18
    Sửa lần cuối: 4/3/18
  8. LÊ phi long

LÊ phi long Tập Lái

Ai giúp em với em thay cây cam 6ly5 dô giờ nó hao xăng quá cần ai đó giúp ?

9. ĐAm Mê RCB

ĐAm Mê RCB Bằng A1

Tháo ra đi cam nhỏ lại b

10. dior

dior Bằng A4

Bxc wave đời cao nó có con sò giảm xăng, lên ga cao nó giảm xăng lại, đi k ngọt là đúng rùi
    Còn cây dên 99 nó là loại má nặng, độ dục lớn như dên rs, đi êm thì có êm mà nó đuối ga cuối, nếu có gắn vô nên cân lại đáy dên nó dục mới nhẹ đc ga cuối vọt tốt
    Bộ walang mâm lửa wave thái 100 đến giờ hơn chục năm rùi, cuộn lửa xài từ đó đến giờ còn ngon lành gì nữa
    Còn bộ nồi dream mà còn mới cáu thì hên xui, khó tin đc lắm, nhiều ông bán hàng chơi bùa lại nữa còn chua dữ nữa, thấy mới vậy chứ tuột luốt à

hai111 thích nội dung này.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...