Đúc thành công chóa GC

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi quynhanh1807, 8/5/12.

1. zura

zura Bằng A4

vote, chuc a mau thanh cong 100%:D

2. vantu_pro

vantu_pro Bằng A2

mình nghĩ nếu như muốn đạt đựoc đọ trong suốt thì bạn nên thay đỏi vật liệu , thay nhựa bàng thủy tinh , như thế khi minh dùng trong thời gian lâu sẽ không bị mờ như nhựa , nhưng chúc bạn sớm thành công đó là ý kiến riêng của mình thui na hihi , có gì không phải mong bạn bỏ wwa nhé

3. Man Model

Man Model Bằng A3

vote cho tinh thần Biker đam mê đúng nghĩa !!!!

4. phuong_ly2705

phuong_ly2705 Tập Lái

cái này thì không phỉa gọi là chóa mà gọi là lúp bạn ah.cái này chỉ dùng để chế lúp giả cho đẹp thôi.còn chóa là phần còn lại của cái GC trừ cái lúp của bạn đã chế ra.có cái chóa thì ánh sáng mới phản xạ và làm đèn pha được,còn cái vụ cos-pha thì sẽ được gắn tích hợp trên cái chóa lun,tùy vào loại GC mắc tiền hay hàng TQ mà cos-pha có thể được sử dụng bằng mạch điện tử hay relay để đóng mở màn chắn tạo cos-pha.Mạch điện tử thì bền hơn vì nó co time đóng ngắt còn relay thi bạn cấp điện thì nó đóng,ngắt điện nó mới tắt,dòng điện luôn đổ qua cuộn dây relay trong time pha,còn mạch điện tử thì bạn dòng điện chỉ kích các linh kiện điện tử để đóng mở màn chắn.

5. nguyenduyct

nguyenduyct Bằng A4

cái này đã có thễ chơi bời dc rồi thớt mình làm màu theo tông xe rồi ốp vào chỗ nào đó trên xe như ốp đầu chẵng hạn câu đèn trong làm kiễng chơi hay ốp vào bững hay mặt nạ làm demi chơi trước đi còn làm GC thì từ từ nghiên cứu tiếp tới đâu mình chơi tới đó

vote vote

6. airbrush3d

airbrush3d Tập Lái

Cái này mình đã thành công rồi nè .Độ sáng ko khác j lúp GC và độ bền thì cũng khá cao .Test thử trong thời gian 4 tháng liền .Cái này mình có thể tạo ra các kiểu đèn với nhiều hình thù rất hay .Hi
    Chẳng biết sao nick Quynhanh1807 của mình ko vào được nữa

7. only3107

only3107 Bằng A4

koa hình ảnh hem anh ??
    có thì post len cho anh em chiem nguong jk

8. hokthuocbai

hokthuocbai Bằng A2

Cái,này,xog,chưa??

9. airbrush3d

airbrush3d Tập Lái

Bạn có suy nghĩ giống y chang mình đó .Hiện tại mình đang có thêm một đợt thử nghiệm mới .Sau khi hoàn chỉnh hoàn toàn sẽ post hẳn hoi cho AE coi

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...