Jupiter Dũng 2M Vlog |YAMAHA JUPITER |LÀM GÌ KHI XE MÁY JUPITER HẾT XĂNG DỌC ĐƯỜNG KO CẦN DẪN BỘ MỆT MỎI.

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi Dũng 2M Vlog, 31/7/20.

1. Dũng 2M Vlog

Dũng 2M Vlog Bằng A2

Dũng 2M Vlog |YAMAHA JUPITER |LÀM GÌ KHI XE MÁY JUPITER HẾT XĂNG DỌC ĐƯỜNG KO CẦN DẪN BỘ MỆT MỎI.
    KHI DÙNG XE YAMAHA JUPITER FI ANH EM KO NÊN CHO NÓ HẾT XĂNG NHA.
    Nhiều người nghĩ rằng khi kim chỉ báo hết xăng, xe vẫn có thể di chuyển thêm một quãng đường nữa.
    Nhưng thực tế như thế nào...
    Làm gì khi xe sắp hết xăng mà còn xa mới tới trạm xăng? Hãy cùng mình chia sẻ một số mẹo kinh nghiệm thực tế Nói chung, bạn không nên để xăng cạn kiệt.
    Bơm nhiên liệu đặt trong bình xăng của xe hiện đại được thiết kế làm mát bằng chính dòng chảy nhiên liệu bao quanh chúng.
    Khi xe cạn xăng, đương nhiên bơm không được làm mát, và tuổi thọ sẽ giảm đáng kể.
    Lời khuyên cho bạn là hãy đổ đầy nhiên liệu trước chuyến đi xa, hoặc tới những vùng có cơ sở hạ tầng thiếu thốn, vùng sâu vùng xa.
    VIDEO CHIA SẺ TẠI ĐÂY: https://bit.ly/3hUWGm2

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...