Lái xe an toàn Đúng và sai - Lý lẽ và tình người...

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi binhachay, 8/11/11.

1. netbuonstyler

netbuonstyler Tập Lái

Nhìn cái mặt thấy ngu ngu . Thằng này có duyên gặp ngoài đường tao đái cụ vào ống xả . Lấy giấy giáp đánh bóng xe cho nó . Nó chỉ đc cái hình người nhưng đầu óc quá chó . Sống ko có tình người loại này sớm muộn cũng bạc phước

2. Leovince

Leovince Bằng A2

đi mông to mà tính toán 150k với ng chạy xe ba gác thế kia, làm mất hình tượng ng` chạy xe PKL :|

3. thanhphuoc

thanhphuoc Bằng A2

thằng chạy xe PKL đó nhìn giống dân chơi NỬA MÙA bỏ ***.nhìn cách ăn mặc,dáng người,nón bảo hiểm,đeo khẩu trang nữa nhìn như thằng mướn xe đi..thằng này chẳng nhẽ nó thiếu $ tới mức lấy 150 k của người nghèo sao???hay là nó cũng xuất thân từ cái loại đầu đường xó chợ???

4. kevin7007

kevin7007 Bằng A2

vãi cái thằng đi con PKL trong hình có tiền chơi tới đó mà tiếc cái đuôi xe dân chơi nửa mùa gặp em mà quẹt là e chạy tay đôi ở làn xe hơi hay vào hẻm với nó láo và bựa ko chịu đc nghĩ sao lấy 150k của ông ba gác đọc mà ức chế , ae nhớ số xe ra đường gặp đúng nó phỉ 1 bãi nước bọt vào xe nó hay vào mặt nó ( nhớ coi đúng mặt ko nhiều khi sợ xe mượn ko tội chủ xe bị mang tiếng cho 2 thằng này mượn chạy )

5. Luv Speed

Luv Speed Bằng A2

Thằng này đúng là....(là gì ae tự cho nha)...150K...haiz...nhân cách của nó chắc bị dog cắn, tha đi mất lâu rồi...

6. hung_bom_1090

hung_bom_1090 Bằng A2

của thiên rồi sẽ trả địa.đụng phải người già thì mơi z.chứ đụng vào mấy anh choai choai cao lớn đi xe ba gac thì có mà ăn gạch.bất bình bất bình

7. m00nl0nely

m00nl0nely Bằng A2

ôi anh ấy mang 1 dáng vóc của 1 con chứ ko phải là người :D , đi mông to đóa hả chòy thua bác này ùi " a ấy đúng là 1 thằng súc đích thực " :">

8. fenn

fenn Bằng A2

pó tay...ko bík cm dzì về a chạy chiếc pkl này nữa..bởi vậy chạy cub chưa chắc nghèo và chạy pkl chưa chắc giàu:)):)):)) thương bác ba gác,dù đúng hay sai thỳ vẫn thương bác vì 150k mồ hôi nc mắt:(:(:(

9. nicozozo

nicozozo Bằng A4

e đồng ý vs bác , xấu hổ quá, đi mông to mà ..................................... thà đi wave đòi ngta 150k còn dc ;)
    ko hiu bác này nghi ji :D

10. enter_here

enter_here Bằng A4

chạy xe to chi mà đầu nhỏ thì cũng bằng thừa
    nhìn phong cách thằng này thì có 2 dạng:
    1-mới bán đất đú bẩn mua xe
    2-xe mượn nên phải như vậy
    e dám thề với mấy bác nếu có e ở đó dù bác 3 gác đúng hay sai e sẵn sàng bỏ ra 200k đền cho thằng kia dùm bác 3 gác,đưa nó 200k xong sẽ nói 1 câu:"150k đền "con" xe còn 50k đền cho "người"
    xin phép chửi 1 câu: thằng này nhìn cái tư cách của nó đúng là chó má thiệt, thứ này chạy KPL chứ PKL phí lắm
    cầu trời cho nó vô đọc đc topic này mà đi phục hồi nhân phẩm của nó
    150k ng ta có thể nuôi cả nhà mấy ngày mà nó cũng xòe tay lấy cho đc,còn dơ hơn tất cả các thứ dơ nhứt dưới cống,bốc mùi ghê
    thằng này ko có phong cách nên e nghĩ nó sẽ ko có lông nách :))))))))))))))
    e nghĩ các bác nhớ BS xe nó,cứ gặp là giả bộ nói vu vơ"PKL mà bằng 150K,quá rẻ :)))))))))))))

#60 enter_here, 16/11/11
    Sửa lần cuối: 16/11/11
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...