Sport DvDKNY's R6

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi DvDKNY, 20/3/13.

1. nguyenloc0

nguyenloc0 Bằng A4

_Hi...hi...thank bác thiệt nhiều vì đã kết e Z1K của mình hen...hi...hi...cũng vì tình yêu với e nó sâu nặng quá mà mình đã hết mình vì e nó lun đây...niềm vui sướng hông tả đc lun bác oi...hihi...Bác có tin là e zô đồ cho e nó rùi là tối tối ngồi ăn cơm,uống 1,2 chai bia rùi ngấm e nó suốt lun đấy mà lòng cũng thiệt sung sướng,zui zui...khó tả lắm bác ơi...Vì e làm đc nhiêu lúa,tính toán hết rùi lại đổ zô cho e nó hết lun đây bác oi...khè...khè...Thiệt là khổ cái thân ghê lun đấy bác...hihi...Bác nói bác cũng rất ít đi xe phải hông...hihi...e chắc còn ít đi hơn bác nữa đấy...e lấy e Z1K về cũng gần đc 1 năm rùi mà e bào e nó chưa đc 450 mile nữa đấy bác oi...hihi...e nó chủ yếu đc dựng trên bấy để ngấm nè,lâu lâu e rãnh đc tí thì rinh e nó xuống bào vài dòng đường biển Nha Trang nè,rùi lại về đc rữa,lau chùi sạch sẽ,rùi lại đcj dựng lên 2c bấy tiếp thui à...khà...khà...BÁc e thấy e Z của e sung sướng hông nè...hè...hè...
    _Nói thiệt với bác chứ e chơi xe pkl cũng vì đam mê mý e nó quá lun thui...nhưng cũng chỉ là học hỏi là chính thui à bác ơi...chứ e hổng dám chỉ vẽ gì đâu...hi...hi...vì trên đây có rất nhiều các anh,các chú,các bậc tiền bối đã đi trc,có rất nhiều kinh nghiệm chinh chiến,lẫn kiến thức thâm sâu về kỹ thuật,vận hành của các dòng xe pkl đây bác...hihi...e đau dám múa mây qua ai cả đâu bác...nên e có chút tâm sự của chính mình cảm nhận đc đấy rùi tiếp thêm vào tình yêu của bác cho thêm hương vị thui à...hè...hè...
    _E thì ở Nha Trang,Khánh Hoà...lâu lâu e cũng zô Tp có công việc rùi lại về thui...mỗi khi zô Tp e cũng chỉ gặp mý đke trong hội GOFR của e đấy thui à...rùi ae ngồi lại bấy bá với nhau ở quán,hàn thuyên tâm sự đủ chuyện trên đời...rùi ngày mai ai cũng về việc ng ý...e cũng phải về vì cv của mình lun...hihi...khi nào e vào Tp e sẽ liên lạc với Bác rùi cà fe,cà pháo hàn thuyên nhen...hì...hì...
    _E có chút tâm sự zới bác zị nhen...
    _E Up típ cho tình yêu R6 của bác nữa nhen....

2. DvDKNY

DvDKNY Bằng A2

Hihi, OK bác. Ước gì em đu được theo bác về khoản độ xe, hihi...:81:

3. DvDKNY

DvDKNY Bằng A2

Hôm qua em mới lắp cho em nó cái đèn hậu màu khói, nhìn cho nó lạ lạ tí. :)
    off thì như này:
    http://i82.photobucket.com/albums/j271/dvdkny/YZF%20R6/H28_zps76cfa6ec.jpg

on thì như này:
    http://i82.photobucket.com/albums/j271/dvdkny/YZF%20R6/H27_zpsc97ef310.jpg

bóp phanh cái nào:
    http://i82.photobucket.com/albums/j271/dvdkny/YZF%20R6/H26_zps21c7c164.jpg

turn left nào:
    http://i82.photobucket.com/albums/j271/dvdkny/YZF%20R6/H25_zps56f779e2.jpg

turn right nào:
    http://i82.photobucket.com/albums/j271/dvdkny/YZF%20R6/H24_zps4cc53ba7.jpghttp://i82.photobucket.com/albums/j271/dvdkny/YZF%20R6/H28_zps76cfa6ec.jpg
    Món này đơn giản nên em tự DIY, hihi. :81:

4. nguyenloc0

nguyenloc0 Bằng A4

_Vote cho cái đèn tóp tích hợp của e R6 nè...oke lun đấy bác oi...
    _Hí...hí...nếu xinhan tích hợp đèn tóp lun rùi thì Bác cho 2c xinhan Rizoma ra lun cho cái đuôi bs nó gọn lun bác...he..he...níu ở trc chưa có thì bác chuyển 2c ý ra trc lun cho tiện...
    _E thích nhất cái đui của R6 mà gọn như zị đấy bác...ngày xưa xe e chế cái miếng pas bs rất đơn giản lun bác ơi...hí...hí...xe zô đồ cũng gần oke hết rùi mà còn cái pas bs là e lưỡng lự lun...đến khi e đặt 1c đồ chơi Rizoma về để gắn cho e nó thì chờ lâu quá,đến lúc hàng về thì xe e đã gã tình yêu cho ng đàn ông khác rùi...khè...khè...thế là ôm e pas nó chế zô xe nhỏ Exiter chạy lun...hí..hí...
    _Tâm sự với bác chứ...lúc đầu trc khi e quết định ôm e Z1K nỳ là e rất mún t/h ước mơ từ lâu lắm rùi của e là ôm 1e 3 bánh Can_Am chạy đây bác ơi...hic..hic...nhưng e hỏi thăm hết tất cả những ng quen thân trong GĐ làm trong nghành thì CA Khánh Hoà ko cho Cấp lưu hành xe 3 bánh nữa bác ơi...Dù e đã nhờ mấy ông Bác trong ngành đứng tên hộ lun dùm e mà cũng hổng đc lun...thế là e đành ngậm ngùi ôm 1/2 mớ lúa rinh e Z1K về chạy lun...hihi...lúc đó e cũng đang thích e nó nên rinh zề lun đấy chứ...và thế là xe chưa có nhưng đồ chơi đã về đầy nhà chờ e yêu nhập Cảng là e nó sẽ đc long lanh ngay lun...he...he...và cứ thế tiếp tục cuộc hành trình gắn đồ cho e nó qua từng tháng một...trên ng e nó e chờ hàng về lâu nhất là cặp súng 4nòng Over racing đc đặt ở Nhật gần 2 tháng trời mới về lun...Đây là cây đầu tiên đc gắn cho Z1K ở VN đây bác...hì...hì...mỗi lần e nó cất giọng hót là phải rùng mình thui bác...âm thanh kinh *** lun...rùi đến cặp Online trc và sau gần 1 tháng rưỡi mới về nữa...hic..hic...lúc ý bác mới biết đc cảm giác từng ngày chờ đợi hàng về là từng ngày e ngóng trông đến ntn lun đấy bác...hi..hi...Đúng là Đợi Chờ Là Hạnh Phúc lun đấy bác oi...hè..hè...
    _Tình yêu dành cho e R6 của e vẫn còn đang rên rĩ trong tim đây bác ơi...Cuối năm rùi e định sẽ xúc 1e về bào nữa đấy chứ...Nhưng do nhà h lại có thim 1 tay nài baby tương lai nữa nên thế là mình đành nén cảm xúc lại mà dành hết cho baby lun...nên đã di theo ngã rẽ là thêm e 4 bánh để tiện chở Nhóc đi qua Nội Ngoại chơi lun...hi..hi...Thế là típ tục nai lưng cấy cầy,gieo trồng mạ non...chờ ngày lúa chín thu hoạch thì e sẽ t/h típ cái tình yêu mà trc đây e đã lỡ sang ngang 1 lần trong núi tiếc đây Bác oi...hè..hè...
    _E tâm sự với Bác hơi bị dài dài...mong Bác đừng cười e hen...he...he...cũng vì cái Đam Mê trong e lớn quá nên e hay nhiều dòng tâm sự như zị ấy mà Bác nhen...hi...hi...
    _Típ tục đợi chờ bác zô đồ cho e nó từng ngày đây...khè...khè...

5. thailoc_1992

thailoc_1992 Bằng A1

Xa đẹp quá :) vote mạnh cho a ^^

6. sourceviet.com

sourceviet.com Bằng A4

Xe thì e ao ước quá, mong Chủ thớt cho e mạnh dạnh hỏi 1 tí để thỏa lòng đam mê

Xe bác date bao nhiu zỵ , với lại giá mà bác bỏ ra để sở hưu em nó là bao nhiu vạy ạ.

7. DvDKNY

DvDKNY Bằng A2

Dạ lúc đầu cũng tính tháo cặp xi-nhan sau ra, nhưng e nài yếu sợ đường TP đông mình quẹo mà họ ko thấy lại lủi vào em thì khổ, nên lại thôi ko tháo nữa. Về vụ xe 3 bánh thì em cũng ko rõ, đẳng cấp chưa dám mơ tới nên ko tìm hiểu, hihi. Nhà có baby thì mua 4B là hợp lý rùi. Mình thì sao cũng đc nhưng baby là phải ưu tiên 1. Lúc đấy bác lại lo chăm sóc baby và lơ là em z1000 là cái chắc. Hehe.
    Bác cấy cày gieo trồng mạ non gì mà thu hoạch lắm lúa thế? Hihi. Chứ em đây cày như trâu mà chả thấy lúa đâu. Hic hic. Trước mắt e sẽ lên đồ cho em R6 tạm ổn đã, thời gian tới khi nào đủ lúa em sẽ kiếm thêm em naked, có thể là Z1000 hoặc CB1000. Chắc ngày dó còn xa lắm, hic hic.

8. RongTran

RongTran Tập Lái

r6 thật là uy lực

9. Đucàti 1199 R

Đucàti 1199 R Tập Lái

Up cho bác

10. DvDKNY

DvDKNY Bằng A2

Hehe em mới thửa thêm cái này: Brembo RCS 19, mấy bữa nữa rảnh sẽ lắp cho em nó.

http://i82.photobucket.com/albums/j271/dvdkny/YZF%20R6/58716CDE-9749-4452-860B-745E23443725-20163-00000905EC1684D1_zpsff402007.jpg

#60 DvDKNY, 14/4/13
    Sửa lần cuối: 14/4/13
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...