Vespa S Em gái cần hỏi về tiếng kêu hú xe Vespa S ! ^,^

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi nhienbynb, 20/4/16.

1. nhienbynb

nhienbynb Tập Lái

Chào mấy anh trai menly trên diễn đàn :D , em xin vào vấn đề luôn, em đang chạy Vespa S 125c đời 2010, xe đang chạy êm bình thường thì khoảng 3 tháng trở lại đây em để ý bị tình trạng mỗi khi lên ga trên 30 là máy đằng sau nghe tiếng hú rất khó chịu, lúc đầu còn nhỏ nhỏ chú ý kĩ mới nghe, giờ thì lớn hơn rồi.. Em rất lo ko biết bị gì và cách khắc phục... Em có đem ra hãng kiểm tra thì mấy ảnh báo giá 5tr, em lại mang sang tiệm chuyên vespa quen của bạn em, bên đó báo xe em lap bị kêu, giờ thay lap 2tr.
    Em là con gái nên ko rành về xe cộ, mong mấy anh tư vấn giúp em cách sửa lỗi. Em xin cảm ơn !

2. tongeuro

tongeuro Bằng A1

Đúng rồi em thay láp bạc đạn láp tầm 2t.nhưng phải mua đúng hàng mới nha.củ rắp vô no hú cũng vậy.rồi kiểm tra lại bộ nồi nũa.vespa hú thì đương nhiên rồi.ít hay nhiều thôi.

3. linni ks

linni ks Tập Lái

Chao e > a ơ TVinh , a kung co 1 S bị như e , a kung thay 2 lân rôi gia rẻ la đồ ghe e ơi .!! khong co chât lượng mất thơi gian đi tơi luôi . A được nhiêu nguơi chơi vespa giớ thiệu a phi phu tụng giá tốt va chất lương cung vơi bao hanh cao . A kung noi ro vi a đa xem xet ky va tơi phivespa dưa cho a xem 2 mặt hang . hang khoang 2tr bên phivespa khoang1.6- 1tr8 thoi nhưng nhin chât liệu thep mêm sâu lăm e >! con hang trên 2tr chât lương rât ok va a đa thay cho tơi nay hơn 1năm rôi ma vân con yêm . phivespA con 1 măt hang nhâp nưa như gia cao va đươc BH 1năm . ĐC ; WWW. phiespa.com . 55 Hàn hải nguyên goc nga 4 đương 3/2

4. linni ks

linni ks Tập Lái

phivepa lam xe ky va chưa đúng bênh nhe ok .!!

5. NM vietnam

NM vietnam Tập Lái

Đung rôi đây . tôi ơ HN vao cung va đa đươc A phivespa bao dương xe rât tôt. ok .

6. Quangversace

Quangversace Bằng A1

Bạn vệ sinh bộ nồi chưa ? tiếng đó có thể phát ra khi bộ nồi bẩn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...