Em là thành viên mới tư vấn em với ạ

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Lucc, 1/11/16.

1. Lucc

Lucc Tập Lái

Chào các ace, tình hình là con xe sirius của em mua cách đây cũng được 5 năm rồi ạ, đến giờ thì ốp đầu trước và ốp đầu sau bị gãy khớp nên em muốn thay mới, nhưng em có hỏi trên cửa hàng phụ tùng thì người ta bán luôn choá đèn, nhưng em chỉ muốn thay ốp trước và sau vì choá đèn và bóng đèn của xe em vẫn còn tốt. Thế mọi người tư vấn cho em là em phải thay luôn choá đèn nó mới khớp hay sao ạ? Và tư vấn cửa hàng yamaha uy tín và giá cả cho em với, em ở Bình Dương ạ. Cám ơn mọi người nhiều.[​IMG]

2. Lucc

Lucc Tập Lái

Đây là đời xe của em ạ

File đính kèm:

3. jandakot

jandakot Admin
    Staff Member

@Lucc Bạn up ảnh lên diễn đàn thay vì dẫn link để ảnh hiển thị đúng nhé bạn. Sau khi up bạn chọn "Kích thước đầy đủ" để chèn ảnh vào bài nhé.

4. JeanDean

JeanDean Bằng A1

Thay ốp trước và sau thội Đèn zin theo xe dùng lại được , kiểm tra xem có gãy pat ko . nếu có đi hàn pat lại cho chóa đèn là ok

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...