em mua nhầm xe số sườn bị tháp không biết lưu thông trên đường có sao ko mong các pro tư vấn giúp em

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi th4nh nam, 3/8/18.

1. th4nh nam

th4nh nam Tập Lái

số là cách đây 3 tháng e có mua 1 chiếc xe từ cửa hàng bán xe, ng ta ra tên, cấp biển cho em rồi giờ có người đòi mua lại giá cao nên em quyết định bán, ngta đòi gở dán áo ra xem số máy số sườn e đồng ý sau khi tháo ra ngta xem xong nói xe này số mày số sườn zin nhưng số sườn thì bị tháp rồi e ơi ko mua dc, vậy giờ e phải làm sao với chiếc xe này lúc mua e có xem số khung số may đúng zin nhưng vì còn non nớt nên e ko biết đến chuyện sàn tháp giờ lòi ra vụ này e không biết phải làm sao cả xin các anh pro tư vấn giúp em xem giờ e có trả xe lại cho ng bán em lúc trước và yêu cầu họ hoàn tiền được không, và em có thể yên tam mà chạy xe trên đường không, e sợ chạy thời gian bị chọt rồi công an bắt bớ tịch thu này nọ e rất hoang mang thành khẩn xin các pro tư vấn giúp gở rối giúp e trường hợp này vs ạk :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...