EXCITER 2010 CẦN GIÚP ĐỠ

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi abcthanh, 29/8/16.

1. abcthanh

abcthanh Tập Lái

-Chào các anhẹ hiiện đang gặp tí vấn đề vế con ex 2010 của mịnhmong anh em ai bjt thì chỉ giúp với nhạ
    1.anh em cho mình hỏi con ốc mà mình khoanh tròn màu đỏ có tác dụng gì không ahnó nằm phía trên cần số,
    2.chỗ vị trí cốt của củ đề.ngay chỗ em khoang tròn có cần bặc đạn gì kọ(xem hình 4,5 rõ hơn nha)
    3.phía trong cốt cần số ngay chỗ miếng lông đền và cái chốt chặn.e thấy nó bị rơ dữ quachỗ đó có bị xao kọ
    4.cái nhông sau vô lăng.chỗ gắn với củ đề xao mà nó rơ dữ quạe dùng tay kéo ra kéo vào được lunnó kêu cọc cọc ah,(xem hình 5 rõ hơn nha)
    5. muốn mở được cái vô lăng này có cần làm thêm gì nửa không,ngoài việc mở con ốc vô lăng rạ.

mong anh em ai bít chỉ dùm với nhạe còn gà lắm.thanks anh em trước nhạ

2. abcthanh

abcthanh Tập Lái

3. tdakvn

tdakvn Bằng A2

HÌnh 1: là con óc tăng chỉnh độ rơ côn, dùng cho xe côn tự động
    Hình 2: Chổ đó ko có bạc đạn ji nhé, chỉ có nhông truyền lực từ củ đề xuống bánh nhông Volang thội
    HÌnh 3: cái đó là bình thường, người ta thết kế vậy rồi
    HÌnh 4,5 thì có lẽ đĩa đề của xe bạn đang bị lỏng óc, ra thợ tháo ra cho miếng keo rồi bắn lại. Vái volang tháo ra phải có bộ cảo mới tháo ra dc

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...