Exciter Exciter phiên bản 2011 lộ diện ( có hình mới )

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi phi_phi, 23/9/10.

?

Có phải phiên bản Exciter phiên bản 2011 không ?

Poll closed 24/10/10.
  1. Phải

0 bình chọn
    0.0%
  2. không phải

0 bình chọn
    0.0%
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. binhbobo

binhbobo Bằng A2

nói chuyện thật là khó tin quá đi,muốn người ta tin thì tìm 1 chiếc ex độ rồi chụp cận cảnh may ra làm cho người ta tin.việt nam mình xe ráp lại thôi mà còn dởm huống chi là tự thay dổi kết cấu 4 số lên 5 số,mà nếu có cũng không dám chạy mắc công gặp ông bà sớm.ex hiện tại đã quá tuyệt rồi nếu có ra phiên bản mới cũng chỉ là tem mới và phụ kiện gắn thêm thôi.

2. delarme1705

delarme1705 Tập Lái

nói thiệt.coi hình mà thấy ghét lắm.xa vậy mà chụp rồi nói linh tinh là ex 11.nếu chụp từ đã xa vậy chắc khi phát hiện nó chạy thì ở xa lơ xa lắc sao mà biết ex 11 hay vậy.toàn chém gió ko...Đúng là biết pha trò 2 bác phi_phi quăng thì bác minh-yamaha chụp.nản,làm vậy chi za^y

#12 delarme1705, 24/9/10
    Sửa lần cuối: 24/9/10
  3. pntuananh

pntuananh Bằng A3

Thôi hạ hồi phân giải đi mấy bác. Em là em cứ chờ. Chẳng biết ex mới có gì hay không chứ ex từ trước đến giờ ở VN thì chán quá, dở ẹt. thấy trên diễn đàn yamaha toàn là kêu than bệnh nọ bệnh kia.

4. Mark

Mark Bằng A2

Nhìn giống con heo quay màu đỏ .... :| chụp vậy cũng chụp đc, đúng fone cùi bắp .... chờ wa 2011 xem sao :-" chả biết thực hư thế nào !

5. phi_phi

phi_phi Bằng A2

tớ hỏi các bạn nhé . thử hỏi trên đời này có 2 ông nào đi về quê mà lại mặc đồ kín mít , mũ fullface trắng , rồi đeo găng tay và đi giầy giống hệt nhau nữa . chắc chỉ có người hâm hâm thôi nhỉ :D

các bạn biết đấy . trên thế giới khi đi test xe họ cũng mặc đồ như vậy và xe thì chưa có tem chỉ có một màu . ở chỗ địa điểm này ngày nào các anh test xe của yamaha cũng qua . một số bạn nhà gần đó hôm nào sẽ ra giao lưu và xin được vài kiểu ảnh

mà các cậu phải có niềm tin chứ . chẳng lẽ yamaha cải tiến và làm cho exciter hoàn thiện hơn các cậu không thích à

#15 phi_phi, 24/9/10
  6. kun_koy

kun_koy Bằng A4

thử hỏi trên đời này có 2 ông nào đi về quê mà lại mặc đồ kín mít , mũ fullface trắng , rồi đeo găng tay và đi giầy giống hệt nhau nữa . chắc chỉ có người hâm hâm thôi nhỉ.chưa chắc đâu bạn ae BK nhà mình bây h đi xa toàn ăn mặc thế ,theo bạn nói thì cứ ăn mặc thế là ng của Hãng AY đi text xe nhỉ
    ở chỗ địa điểm này ngày nào các anh test xe của yamaha cũng qua . một số bạn nhà gần đó hôm nào sẽ ra giao lưu và xin được vài kiểu ảnh.nói có sách mách có chứng bạn cho cái địa chỉ thêm vài bức ảnh chi tiết của e nó.nhà ở đó mà chụp 2 bức ảnh ở xa tít mù tắt[-X[-X[-X
    khó tin quá>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

7. Kyjoka

Kyjoka Bằng A3

Ai cũng mặc đồ vậy chạy Ex thì chắc là Ex2011 hả bác??
    Mua Ex2010 cho lẹ bác ơi :)),em mình mới làm quả côn tay hết 39tr :D.Chờ đợi làm gì,thích thì mua cho lẹ,ko ra thì cũng phí time cho bản thân

8. EX_93T5-8191

EX_93T5-8191 Bằng A4

anh phi_phi nói ngày nào cũng test sao ko canh mà chụp cho anh em coi,đỡ bị anh em phàn nàn nữa,
    em tin là có thật đó,anh phi_phi mau mau chụp hình đưa lên cho anh em coi với nha

9. minh-yamaha

minh-yamaha Bằng A4

thôi anh Phi ơi. 2 ae mình có lòng tốt cập nhật thông tin, mà bị nghi oan. bởi vậy mod đóng topic trước cũng có lý do. có thông tin xe mới nào thì Yamaha Club biết là đc rồi. giờ 2 ae mình ngừng cung cấp thông tin đi.

giống như ông bà nói là "làm ơn mắc oán" đó mà.

mong mod đóng topic này sớm, để ko mất lòng ae.

@mấy bạn ko tin và ko quan tâm: anh phi đã nói từ đầu là hình do 1 thành viên của Yamaha Club chụp đc, chứ ko phải anh Phi. ngay từ đầu mình cũng đã nói là ai ko tin thì cứ lên địa chỉ đã cung cấp để đc thấy tận mắt, ai có bản lĩnh nữa thì chặn đầu xe của mấy anh test để hỏi.

#19 minh-yamaha, 24/9/10
  10. HOLLISTER

HOLLISTER Bằng A4

Nhìn lòi con mắt vẫn ko nhận ra được xe như thế nào:-/

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...