QUẢN LÝ Fino Club < Xe Thái Lan tại Việt Nam > [ Tầng 2 ]

Thảo luận trong 'Ngôi Nhà Các Đội Xe' bắt đầu bởi ThaiLanG.Team, 13/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. ThaiLanG.Team

ThaiLanG.Team Bằng A4

FiNo.CLub

Thông báo :
    Nhân dịp lễ 2.9 Quốc khánh nước CHXHCN Việt Nam , tập đoàn xe TháiLanG của Fino Club sẽ tổ chức Tour du lịch Vũng Tàu ( 2 ngày 1 đêm ) , do Club mình cũng hơi đông đúc và quậy phá nên mình sẽ không chịu trách nhiệm về các bạn vào 2 ngày này . Mình chỉ tổ chức cho các bạn đi chơi , nếu các bạn xem mình là Leader và các phó Leader thì hy vọng các bạn luôn chấp hành mấy cái nội quy bên dưới đễ chúng ta an toàn lúc đi và đầy đũ khi lúc về .
    Lich trình :
    16h ngày 1.9 ta sẽ tập trung tại địa điễm off và khời hành sớm lúc 17h ( ta sẽ đi sớm để tránh tình trạng kẹt xe và đường đông ) , sau đó lấy phòng và tấm rửa ăn uống tại VT
    Ngày 2.9 ta sẽ trở vê lại Sài Gòn lúc 14h .
    Quy Định :
    Anh em đăng ký đi thì luôn tuân thủ theo Leader và các phó Leader đễ cuộc vui luôn thành công ( Anh em nào ko chấp hành thì có thễ tách khỏi đoàn và mình sẽ ko chịu mọi trách nhiệm )
    Được sự đồng ý của Phụ huynh ( vì có 1 số bạn nhỏ tuổi và các bạn nử )
    Đi theo Leader và các phó Leader ko Đua bay với các xe khác ( Về tới VT mấy bạn thix bay đến đâu thì bay ). Sẽ nghĩ dọc đường uống sửa bò ăn bánh bao nên ko đi quá nhanh và quá chậm .

Các bạn sẽ đăng ký tại đây hoặc đt cho mình để mình biết có đi hay ko và đặt phòng . Mỗi bạn mình sẽ thu 100k ( Tiền tượng trưng ) đễ biết rằng chắc chắn bạn nào đi đễ mình đặt phòng . Ai đả đóng tiền mà ko đi thì mất tiền nhé .
    Anh em sẽ nghĩ phòng tập thễ , 1 phòng tầm 12 bạn . Bạn nào có ý đinh bắn đạn lẽ nằm phòng khác thì củng báo mình biết nha ( Giá phòng của 2.9 tầm 800k/phòng 2n . Phòng tập thể thì mỗi bạn tầm 100-150k )

Chúc 2.9 thật hoành tráng cho Fino Club
    Call : 0935110365 để biết thêm chi tiết .

Xin chào ae BikerVietNam

Cái ý định thành lập 1 cái Club cho anh em chơi Fino trên Biker này mình cũng đả từng nghĩ , cũng có nhiều bạn hay thắc mắc là vẩn chưa có cái club cho Fino . Sau bao đêm thao thức , ấp ũ , đau đớn ( hình như mình nhầm rồi ...) Hôm nay mình mạo mục thành lập 1 cái Club cho Anh em chơi Fino nói riêng và tất cả các dòng xe nói chung.
    Cái ao ước 1 ngày nào đó sẽ có tầm 20 - 50 chiếc Fino xếp thành 1 hàng để chụp hình giao lưu mình rất thích , trái vs Thái dòng Fino đc các bạn trẻ sử dụng rất nhiều , nhưng ở Sg hay các tĩnh thành phố khác còn rất ít , toàn thấy dọn lên chạy 1 thời gian là đem bán rồi.

Hôm nay mình chính thức thành lập cái Club Fino mong đc sự đồng ý của Mod và các bạn.
    Trước mắt thì mình sẽ ráng quy tụ tầm 10 chiếc Fino rồi kế đó mình sẽ quy tụ thêm các dòng xe khác nhưng cái chính của mình là đam mê.
    Team mình thì cũng đc 6 chiếc rồi . Gồm mình Fino Thúy Diễm , Ex Bảo Thy , Ex Pink PanTher ,
    Click No. Mercy ...
    Các bạn nào đang sử dụng dòng xe Fino xin đăng ký tại đây theo mẩu hướng dẩn của mình , rồi mình sẽ có những Nội Quy và Lịch trình off cho các bạn.

Sau gần 1 tháng thành lập Fino Club , anh em của chúng ta đả có 4 lần off vui vẽ vào tối thứ 7 hàng tuần tại Cv 23.9 , và 1 lần vào sáng Chủ Nhật tại Cháo Bầu ( Q.12 ) . Nhìn chung lượng đăng ký vào Club rất nhiều nhưng số bạn đi Off mỗi tuần củng ko nhiều lắm , có nhìu bạn đăng ký nhưng chưa tuần nào đi Off cả , và thứ 7 vừa rồi mình vừa cho các bạn Off và đánh số báo danh , những bạn nào ko đi off sẽ ko có tên trong Club , vì mình muốn club mình là 1 nơi để anh em chơi xe giao lưu học hỏi lẫn nhau , chứ ko phải 1 nơi đễ đăng ký và để đó . Mình ko cần số lượng của Club mình là bao nhiêu người nhưng cái quan trọng là cái Chất Lượng cùa Club mình như thế nào thôi.

Dưới đây sẽ là danh sách chình thức của thành viên Fino Club , sẻ có 2 danh sách , 1 là Danh sách các bạn ở Tp.HCM , và 1 là danh sách các bạn ở Tĩnh .Anh em ở các tĩnh là thành viên Fino Club chú ý , các bạn đả đăng ký là Thành Viên của Fino Club , mình muốn các bạn sẽ có 1 ngày ko xa gặp gỡ các ae trong Club tại Tp , và mình mong 1 ngày ko xa , ae Club sẽ đi Tuor về các Tĩnh của các bạn và anh em mình cùng Giao Lưu

Mẩu đăng ký vào Fino Club
    [SIZE=-0][SIZE=-0][SIZE=-0]Tên: ...[/SIZE][/SIZE][/SIZE]
    [SIZE=-0][SIZE=-0][SIZE=-0]Quận: ...[/SIZE][/SIZE][/SIZE]
    [SIZE=-0][SIZE=-0][SIZE=-0]Số đt: ...[/SIZE][/SIZE][/SIZE]
    [SIZE=-0][SIZE=-0][SIZE=-0]Yahoo: ...[/SIZE][/SIZE][/SIZE]
    [SIZE=-0][SIZE=-0][SIZE=-0]Loại xe: ...[/SIZE][/SIZE][/SIZE]
    [SIZE=-0][SIZE=-0][SIZE=-0]Nik Biker: ...[/SIZE][/SIZE][/SIZE]
    [SIZE=-0][SIZE=-0][SIZE=-0]Ngày/ Tháng/ Năm Sinh[/SIZE][/SIZE][/SIZE]

Thành Viên Chính đả được Cấp Số Báo Danh

Danh sách thành viên ở Tĩnh ( Mình cũng sẽ sắp xếp số báo danh cho các bạn và gửi về cho các bạn dán xe khi có Logo Club nha )

Các bạn có tên trong danh sách trên là thành viên chính của Fino Club , những bạn nào ko có tên sẽ đăng ký lại từ đầu và off đầy đủ 3 tuần liền mới vào lại đc Club , những lần nào ko off đc phải dt trước cho mình vì nhiều lý do

Danh sách các bạn sẽ có Số Báo Danh khi đi Off 3 tuần liền

[SIZE=-0][SIZE=-0][SIZE=-0]

Địa điểm Tập Trung hàng tuần

[/SIZE]
    [/SIZE][/SIZE]

#1 ThaiLanG.Team, 13/8/11
    Sửa lần cuối: 4/9/11
  2. MAS-SHOP

MAS-SHOP Bằng A2

Mỡ hàng cho nhà mới cũa Fino Club nè

3. Jeremy Nguyen

Jeremy Nguyen Bằng A4

......................Về 2 tiếp...........:))

4. Toét

Toét Bằng A4

lên lầu 2 hóng gió nào bà con cô bác các cháu thanh niên các bé nhi đồng [​IMG]

5. cuibapcuabom

cuibapcuabom Bằng A4

góp gạch xây nhà................

6. BoyzaDongtimor

BoyzaDongtimor Bằng A2

chịu xây nhà mới rồi à........sao nghe hôm qua nói chờ mod close topic rồi cry mà Jet:D.......ước gì mình cũng có 1 con số;)

7. ThaiLanG.Team

ThaiLanG.Team Bằng A4

hehe muốn lắm mà tụi nó bắt xay nhà , hehehe , ước có số thì làm cái bản đăng ký rồi off điều điều vs ae , ăn ngũ vs Lít đờ 1 đêm là có số đệp à hehe

8. hero411

hero411 Bằng A4

há há há nhà mới 1 trang sử mới cho fino club;;);;)
    ae cùng say cùng nhậu cùng gú gái nào \:D/ \:D/

9. BoyzaDongtimor

BoyzaDongtimor Bằng A2

Tên: ...Trung
    Quận: ...phú nhuận
    Số đt: ...0938 0975 36
    Yahoo: ...nove_nofear
    Loại xe: ...novo 1
    Nik Biker: ...BoyzaDongtimor
    Ngày/ Tháng/ Năm Sinh:...9/11/89

vậy giờ làm bản đăng ký trước:D.......còn vấn đề ăn ngủ thì dạo này đang bị:p.......để bữa nào khỏe khỏe đã;)

10. kyooff

kyooff Bằng A4

Ít thấy fino .. mà kệ vote cho đam me ..

Chúc club phát triển mạnh :p

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...