Future Future neo lên FuX Fi

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi ngankhanh, 5/8/11.

1. ndkb

ndkb Tập Lái

lên dàn áo fux cho fu neo thiệt hại bao nhiêu bác :D

2. kingmgt

kingmgt Tập Lái

Đi 6 head, qua bên Phát Tiến 5 mới có áo Future X, mà nghe cái giá cái muốn xỉu luôn.
    Trọn bộ chưa bao gồm đèn sinal + đèn pha là 3tr8. Có bác nào biết chỗ nào còn hàng mà giá nhẹ nhàng như anh em ở trên không :(, muốn lên fu x quá.

#102 kingmgt, 2/10/14
    Sửa lần cuối: 2/10/14
  3. kingmgt

kingmgt Tập Lái

@@ địa chỉ nhiêu vậy bác :( em vào cái ở ngã 5 chuồng chó hỏi thì không có :(.

4. hailuachoixe

hailuachoixe Bằng A2

cho mình hỏi từ funeo lên fux có chế gì lại hok bạn . mình cũng đang định đổi phong cách xíu .

5. duahau81

duahau81 Bằng A2

Fu neo muốn lên Fu X ngoài dàn áo đầu đèn và đèn signal bạn phải chuẩn bị trước cái pass bắt mặt nạ (2 cái 1 bắt mặt nạ và 1 bắt 2 cánh yếm lại với nhau), cái pass bắt dàn nhựa mỏ cày ở gầm máy (gần ngay chỗ để chân), 2 cái pass nhựa bắt đèn pha, chạy lên Tân Thành mua 2 cái giắc nhựa loại 3 chân về chế cho cái giắc đèn signal của Funeo 2 chân (3k/cái) nếu bạn chuẩn bị kỹ mấy món đó rồi thì mua dàn nhựa về quất thôi. Chân ốc Fu Neo và X giống nhau chỉ khác mấy cái mình nói ở trên thôi. Ghi đông cũng giống nhau luôn bạn ko cần đổi ghi đông đâu

6. fu125fi

fu125fi Tập Lái

Không có bác nào chơi Fu 125 mới hả ta?

7. wave_khung

wave_khung Tập Lái

Có thắt mắt này.....hỏi a.e biker...tại sao thắy 10xe điều la phuộc nice ma ko phai phuoc zin......chat luong nice êm hơn hay la lúa nhẹ hơn...hơi gà mờ có ji a.e bo qua...mới tậu dc e futune...neo...đam mê.ma chưa bik bắt đầu làm từ đâu...mong a.e chỉ giáo

8. Vinh anh

Vinh anh Tập Lái

Bạn cho mình hỏi pass sắt mặt nạ mua ở đâu vậy cho địa chỉ nha . Còn pass 2 yến nua74

9. Hiepnguyen99

Hiepnguyen99 Tập Lái

Cho mình hỏi. Cây pô neo zin bao nhiêu vậy. Vô head nó báo giá chat wá. Mua o đâu vây

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...