Rebel USA Garaga cho anh em nhà Notus SI125R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi tungtruongnaked, 24/6/11.

1. tungtruongnaked

tungtruongnaked Bằng A4

Hi cả nhà!

Do nhu cầu thực tế, mình xin mạn phép mở topic này để anh em Notus Si125R tập trung để giao lưu, chia sẽ cũng như tìm hướng giải quyết từ Bác sĩ cứu hộ của chúng ta về mặt kỹ thuật nhé. Chúc cho các chiến mã của chúng ta luôn luôn "khỏe mạnh, và sung sức" để cùng chúng ta rong ruổi trên những chặng đường đẹp nha!

Thân ái.

2. haihiep11

haihiep11 Bằng A4

lỗi kỉ thuật xe cộ AE thảo luận ở đây , no spam no chém gió no gây sự . Ae nào cố tình phạm luật trên sẽ bị tạm giam 24h kakaka

3. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

@bacsicuuho : tình hình sau chuyến từ thiện , e muốn lên dây tăng áp Hotwire + bugi denso racing cho e nó , liệu có cải thiện gì k bác .....
    cho hỏi cái power commando 5 có gắn đc cho e SI k bác .............và có hiệu quả gì k ....

4. bachbui89

bachbui89 Bằng A2

má ơi ông hoàng chạy đua vũ trang dữ quá!!!Trong khi mình còn chưa lấy xe nữa!!hjx hjx

5. VanHeng

VanHeng Bằng A4

Không có "bacsicuuho",có bác sĩ cùi bắp đc hem nè:hihi Với Si nếu Hoàng chơi các món trên(tạm gọi là phần điện),phần điện này không cải thiện hiệu quả mà còn gây ngược lại nữa vì bugi déno rất nóng(mình cắn ớt vụ này rồi).Nếu theo bài điện này bạn nên :dây tăng áp,nắp chụp bugi(đừng xem thường nó nghen),quấn lại cuộn điện,thay mobin sường,Thay Ic(IC zin thì theo mình đang bị giới hạn vòng tua),..như vậy mới co khả năng cải thiện công suất.
    Còn PC5 chỉ nên dùng cho các PKL thôi,chứ mình dùng thì chẳng bổ ích gì đâu,phí tiền thôi Hoàng ơi.Nhiều khi còn bị phản ứng ngược lại nữa đó.

6. chat2004

chat2004 Bằng A2

Xe mình ko biết thắng đĩa bị gì mà chạy hay nghe két két. Lên MTR phú lâm fix 1 lần rồi mà giờ vẫn bị, lên LTR thì nói là do mùa mưa nên nó bị dơ nên kêu vậy, bó tay. Có anh em nào bị giống mình ko?

7. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

Thắng trước hay thắng sau , bác coi dĩa đã sạch cát hay k , coi lại e nó có bị cong dĩa k ...........
    @a tèo : quấn lại cuộn điện nào vậy a tèo , k biết bài điện như vậy có hao bình cũ hay là thay luôn bình khô 12v9 ... cho nó mạnh ...
    k biết bộ ic của steven kha nhập về như thế nào vậy a.
    @bachbui89 : tiêu chí mỗi tháng 1 mỗi thứ lặt vặt mà bác .......hihi.....

#7 vhoangvl, 24/6/11
    Sửa lần cuối: 24/6/11
  8. tungtruongnaked

tungtruongnaked Bằng A4

Tiếng cót két đó là do đi mưa, bị cát dính vào đó. Đi mưa về a bị hoài chứ gì... Rửa xe sạch sẽ, nhất là phần đĩa thì sẽ hết!
    Thân.

@ Hoàng : Hoàng ui, từ từ em... cho anh và ae khác đu theo với, em chạy đua vũ trang khí thê quá mà..heheheh

#8 tungtruongnaked, 24/6/11
    Sửa lần cuối: 24/6/11
  9. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

thì e từ từ có chạy nhanh đâu ..... mỗi tháng mỗi 1 thứ chứ mấy a ...... đang bán con macbook pro để đi 1 gấp mà chưa bán dc [-o<[-o< ..... có ai mua macbook pro k, giúp thằng e lên 1 gấp đi ...........

10. bachbui89

bachbui89 Bằng A2

ông hoàng bắt đầu giống ông Kha rùi nghennn!!!dần dần bán hết đồ đó!!
    Ông Kha hồi đó chạy shark, xài ip4,rùi nhìu thứ công nghệ khác mà bây h bán hết cho vào xe rùi đó!!!hjx hjx

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...