Rebel USA Garare kỹ thuật cho dân mê CB125R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi AveCbr, 29/5/11.

1. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

bác sĩ cứu hộ cho e hỏi về vấn đề xe SI , để nguội máy đề khó nổ , phải kéo E mới từ từ mới nổ ,lần đầu lên chêm thêm 1 miếng pass su cũng vẫn bị, lần 2 MTR LTR thay cho bình xăng con khác vào, mà tình trạng vẫn như vậy .......

2. dante3790

dante3790 Bằng A1

bác sĩ cho em hỏi là em ở HN làm lại gia tốc kiểu j hả bác và có mất phí ko :)

3. Desperados

Desperados Bằng A2

4. thanhvosa

thanhvosa Bằng A1

5. Bac si cuu ho

Bac si cuu ho Bằng A2

Hi Desperados !

Hẹn bạn sáng mai lúc 8h ngày 3/6/2011 bạn đem xe ra MTR phú lâm đi ,cho bác sĩ tái khám xem sao,có lẻ bị sự cố gì đó mà KTV chưa làm hết trách nhiệm của mình ,đảm bảo bạn vừa ý .nếu bạn bận thì chuyển qua ngày khác, chúng tôi cũng sẽ ưu tiên cho bạn
    chúng tôi sẻ chờ bạn vào ngày mai

Bác sĩ miệt vườn......mà :-B

6. dangthanhliem

dangthanhliem Bằng A1

mình đã nói các bạn rồi đừng nôn nóng nếu là đời new thì chạy hết rodai đi rồi tính, con việc tiếng kêu bụp bụp như bạn nói la do người thợ chỉnh xăng gió cho bạn chưa hoan thiện đó. Còn tiếng kêu lạch cạch khi sang số và bị hụt ga la do luc ráp may đã có sự cố hoặc do tính toán chi tiết về gia tốc đã có sai lệch

7. Desperados

Desperados Bằng A2

Hi anh!
    8h sáng thứ 7 e sẽ ghé MTR Phú Lâm. Sáng mai e bận đi làm nên ko chạy xe qua đó được. Hy vọng sẽ fix được lỗi... Thanks in advance...

8. Bac si cuu ho

Bac si cuu ho Bằng A2

HI vhoangvl !

Tình trạng xe của bạn là bị thiếu xăng chén,có 2 nguyên nhân: 1 là bị hở ron nơi co xăng cũng sẽ bị khó nổ,2 là thiếu xăng chén cũng bị khó nổ,hẹn bạn ra MTR phú lâm cho KTV xem lại và cân chỉnh lại cho bạn nhá,sẻ vừa ý thôi

thân
    Bác sĩ miệt vườn....................mà :-B

9. Desperados

Desperados Bằng A2

À không! xe mình trước new edition bạn à. Mình cũng đoán dư xăng hoặc là lửa ko mạnh nên đốt ko hết xăng...Thanks!

10. tatsuya1810

tatsuya1810 Bằng A4

chung nỗi niềm luôn , chỉnh ở MTR xong về thì ngon lành nhưng qua hôm sau là lại như cũ, đề ko nổ phải kéo E mới nổ, nhiều khi kéo E mà ko nổ luôn, đứng đề 1 hồi mới nổ, làm mỗi lần ra về ngại ghê, xe mới cáu mà đề ko nổ :(( , làm sao đây bác sĩ ơiiiiii, lần trước để xe lại KTV thay IC mới lun về nhà vẫn tình trạng này :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...