Gãy răng nên làm gì hả các chế?

Thảo luận trong 'Ngoài lề - Xả stress' bắt đầu bởi đienthoai0, 10/10/17.

1. đienthoai0

đienthoai0 Tập Lái

Em hận đời quá các chế ơi… Tiên sư thằng bạn em ai đời trời mưa nó còn sĩ diện thể hiện tay lái lụa. Mịa nhà nó, dầm cái ngã bổ cả 2 thằng ra đường. Chân tay chỉ chầy xước nhẹ nhưng em thì gãy bố nó cái răng. Nhục vãi. Cả tháng nay em chưa dám về nhà. Giờ em nên làm sao hả các chế??? Cắm răng giả có tốn kém lắm không ợ???

VuaphukienNghiem89 thích nội dung này.
  2. Nghiem89

Nghiem89 Tập Lái

Hay nhẩy :) lỗi tại bạn thân :)

3. maimungan8x

maimungan8x Tập Lái

Lại sắm cái răng mới thôi. Biết đâu thay răng lại đổi vận pát tài thì sao hả bác :)

4. Vuaphukien

Vuaphukien Tập Lái

Sao các bác cứ chà đạp lên nỗi đau của bác ấy thế??? Với lại giờ công nghệ hiện đại lo gi. Bác cứ đến nha khoa nào uy tín nó đập đi xây lại cho :)

5. phuot thu

phuot thu Tập Lái

Đồng cảm với chế. bà chị họ mình đợt cũng đi cắm răng giả nhưng nghe chừng ăn nhai không ok lắm. Thấy bà ấy giữ răng như giữ vàng, ăn gì cũng cạch mặt nó ra. Đợt này lại kêu hơi đau, đang cóp tiền tạu răng mới. Cơ mà cũng chưa biết chọn phương pháp nào.

6. Gió mới

Gió mới Tập Lái

Nghe nói ở Shinbi dental có dịch vụ trồng răng giả thế hệ mới tiên tiến phết đấy chế. Chế mà ở Hà Nội phi trâu ra đấy bác sĩ khám trước xem sao đụng tới răng lợi cũng mệt chứ chả chơi.

7. Chinh chiến

Chinh chiến Tập Lái

thôi bác cứ dự phòng mất mấy chục lít làm răng là vừa :p Mình còn trẻ răng lợi cứ phải ngon nghẻ, các em giờ cũng kén chọn lắm chứ chả chơi. Hàng họ ko chuẩn các ẻm ấy delete ngay ấy chứ :)

8. bimbimcua

bimbimcua Tập Lái

Chia sẻ nỗi buồn với chế. bác em đợt trước cũng bị gãy răng để lâu đến lúc đi khám bác sĩ bảo tiêu xương các kiểu, thế là lại phải thêm tiền ghép xương ấy. Nên tốt nhất là chế nhanh nhanh thay ẻm răng mới đệ

9. phamlongsh91

phamlongsh91 Tập Lái

jo cấy implant là chuẩn nhất. chứ mấy cái cầu răng các kiểu vẫn có khả năng tiêu xượng Thôi bác cố gắng đầu tư một lần cho tương lai rạng ngời là được.

10. đienthoai0

đienthoai0 Tập Lái

em cũng tìm hiểu về phương pháp này rồi bác ạ. Cơ mà không biết ở đâu làm ok, chứ nhiều nha khoa quá e chả biết chọn chỗ nào đảm bảo. Em làm công ăn lương nên kinh tế có hạn :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...