Giá treo biển số?

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi sport pro, 23/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. bocapnui

bocapnui Bằng A2

ráp cái này có phải chế cháo j hok bro ? hay chỉ việc mua về rồi ráp thôi :D:D:D

2. bungb0n

bungb0n Bằng A2

Mua về cầm cái lục lăng nữa là ráp luôn ah ;;)

3. hero5x5

hero5x5 Bằng A2

cái này trước có lắp, giá 150k nhưng thiệt tình các bạn ko nên gắn:(, hồi trước mua về gắn chạy 1 thời gian rung biển số quá thì phát hiện ra nó bị nứt chỗ bằng nhựa, hên là kiểm tra kịp nên ko mất cái biển số@-), đem lên Thành Yến nói thì bả kêu tại mình đụng ai đó, tưởng sao lúc chiếc wave chở đồ của bả chạy ra mình túm lại coi thì nó cũng bị nứt y chang, cũng chỗ đó lunX(

4. prince_wave

prince_wave Bằng A3

bác này chỉ đc cái nói đúng,k cần chạy 1 thời gian đâu,khỏang 1 tuần thui,sang tuần thứ 2 k để ý là...đi xin làm lại BS # ;));)),và tình hình là chik Si em nó đã từ đồn về nhà sau gần 3t.."nghỉ dưỡng" ở khu Resoft CA tỉnh >:)>:)>:)

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...