Giải đáp thắc mắc về CLB mô tô-Q11

Thảo luận trong 'CLB môtô Q11' bắt đầu bởi tuananhsuzuki, 26/11/11.

1. Discovery-moto

Discovery-moto Bằng A2

Chào bạn!
    lịch họp của CLB Q11 vào ngày 15 và 30 hàng tháng,chứ không nhất thiết t7 hay cn bạn à.Vậy bạn nên xem là mình có thể thực hiện dc điều đó hay không thôi,thân chào bạn

2. khoanguyenbd

khoanguyenbd Tập Lái

Em xin chào toàn thể anh chị em biker Q11!
    Em được bác Bình Discovery gọi em vào tham gia với CLB từ lâu lắm rồi mà em toàn xe cùi nên cũng rất ái ngại với AE. Qua Tết em sẽ cố hết sức, dốc hết ga để rước 1 em lành lành để cùng tham gia với tập thể.
    Còn bây giờ cho em xin ra mắt cả nhà trước ạ! Xe pháo em xin nợ lại ạ! Hì hì:">

3. tuananhsuzuki

tuananhsuzuki Bằng A1

hì hì , thường người ta nói ra mắt là phải chào sân , bình ra giá đi em nhẹ nhẹ tay thôi , không thôi em nó chạy ra lấy chớn chạy vô là mệt đó . :D:D

4. khoanguyenbd

khoanguyenbd Tập Lái

Nghe danh bác Tuấn đã lâu. Nay bác nói vậy là bác hiểu em lắm luôn á! Thank bác ạ! :">

5. bigboy1268

bigboy1268 Tập Lái

anh tuấn anh yên tâm đi! " ông" này em biết nè! nhậu vô địch luôn đóa! trém chừng 3 thùng thôi! chứ nhiều quá anh em không về được àh! he..he

6. Discovery-moto

Discovery-moto Bằng A2

Tới giờ mới chịu xuất hiện nha!khoanguyenbd là chiến hữu của mình đó AE.Mau thu sếp vô đội đi Khoa ơi!AE mình còn chinh phục những chuyến công tác xa và cả cung đường S nữa,kẻo sau này già không đi được thì tiếc lắm.

7. tuan9632

tuan9632 Tập Lái

Cho em hỏi là CLB của mình điều kiện vô là gì, và sau khi vô có thể thi bằng A2 không ạ

8. Discovery-moto

Discovery-moto Bằng A2

Đầu tiên là phải có xe mô tô từ 250cc trở lên,sơ yếu lí lịch,CMND và HK,thời gian công tác=được hổ trợ thi bằng lái A2 đó bạn.

9. tuananhsuzuki

tuananhsuzuki Bằng A1

Điều kiện như Discovery-moto đã có nêu + thêm 6 tấm hình 3x4 , nhưng việc thi bằng A 2 thì bạn phải có thời gian sinh hoạt và khi nào có đợi cấp thẻ Liên Đoàn và giấy giới thiệu của Liên Đoàn Thành Phố thì bạn mới đi thi được bằng A2 ( chứ không phải do quận hỗ trợ nhe bạn ) quan trọng là cách sinh hoạt của bạn có tâm huyết với đội hay không thôi chứ không phải ai vô sinh hoạt là đều phải cấp đâu bạn và phải xét theo quá trình bạn có tham gia đầy đủ hay không . thân chào .

10. khoanguyenbd

khoanguyenbd Tập Lái

Chết cha, em bị chú Cang phát hiện rồi. Chú Cang cứ nói quá, tửu lượng của anh yếu xìu mừ...:(
    Hì hì...Anh biết em đang mộng mơ CBR 600 mà. Đang tranh thủ gom lúa thóc nè...:D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...