Giao lưu CLB Moto Q.2 & các Bạn yêu PKL

Thảo luận trong 'CLB môtô Q2' bắt đầu bởi hairongviet, 9/7/11.

1. TK1000

TK1000 Bằng A2

Chúc CLBMTQ2 ngày càng phát triển vững mạnh!

2. HậuK1

HậuK1 Bằng A4

là em đó anh Hải ơi! Trước đây em sinh hoạt ở HCM, giờ làm rể ở ĐL nên sinh hoạt với CLB Mô tô Đà Lạt từ từ năm 2010 bác à! Hẹn gặp bác vào Tour Ninh Thuận nhé! Chúc bác và toàn thể ae CLB lời chúc sức khỏe, đoàn kết và thành công!

3. drpth

drpth Tập Lái

Chúc mừng clb mô tô quận 2 đã ra mặt tiền hoành tráng. Bác hairongviet cứ giữ vai trò moderator nhé, vì chắc không có ai thích hợp hơn bác Hải đầu.

4. cbr53a90189

cbr53a90189 Tập Lái

nhìn anh Nguên thấy quen wa''
    em cũng ở quận 2 ne !!
    hân hạnh được làm quen cùng câu lạc bộ .
    hình nhu trong hội có con xe co bien so 0061 phải không ah ~~
    em thì đam mê lám . rất muốn dịp được giao lưu và tham gia cùng các anh em trong hội !!!

5. hairongviet

hairongviet Bằng A4

Bác nầy biết nhiều về CLB Moto Q.2 quá vậy sao không qua giao lưu đi Bác!
    Moto Q2 luôn mong muốn giao lưu với ACE cùng đam mê PKL. Bác nghé 117 Ung Văn Kiêm giao lưu nhé!

#15 hairongviet, 11/7/11
    Sửa lần cuối: 11/7/11
  6. GIA_ĐÌNH_NHỎ

GIA_ĐÌNH_NHỎ Bằng A2

e cũng mún giao lưu CLB Q2 nè sư huynh Hải đẹp trai ui...khakha
    cho e vào với hẻn...:)>-:)>-:)>-

7. Trung Dis

Trung Dis Bằng A4

Hẹn mà gặp không đó Hậu ơi. Đừng hẹn giống như hôm cúp báo chí ở Vũng Tàu nữa nha. Chưa xử đó.[-X

8. hairongviet

hairongviet Bằng A4

Lâu quá sao Em không qua chơi vậy? Mọi người nhắc Em đó.=D>

9. GIA_ĐÌNH_NHỎ

GIA_ĐÌNH_NHỎ Bằng A2

dạ, xe e mới đc a đoan đẹp chai móc đích e nó, e gữi xe bên đăngkhoa mần lại cái bét,kiểm tra buzi,lá bướm và chay pc3 rùi a àhh
    hum nào e wa sẽ hú sư huynh hẻn...khakha=d>=d>=d>

10. hairongviet

hairongviet Bằng A4

Sáng nay rảnh rổi Mình cùng một vài Anh Em đi xem HARLEY DAVIDSON FATBOY 2011 vừa được nhâp về, phải nói là xe nầy quá đẹp và phù hợp với vóc dáng người Việt Nam. Sau đây là tin tức đã được đưa lên mạng bởi SaiGon Môto Mình Copy lại cho Anh Em xem nhé:
    ĐẬP HỘP HARLEY DAVIDSON FATBOY 2011 TẠI VIỆT NAM
    Thứ ba, ngày 12 tháng 7 năm 2011
    Mẫu xe huyền thoại FatBoy của Harley Davidson với tấm áo khoác màu đen, nổi bật bằng những chi tiết mạ crôm trên thân, động cơ Twin Cam 1.584 phân khối.

FatBoy được biết đến với các chi tiết “cơ bắp” từ trên xuống dưới cho một chiếc cruiser có chiều dài 2.395 mm. Cặp bánh “bự” và mâm đúc, giảm xóc trước ngắn có kích thước lớn, yên có chiều cao tính từ mặt đất 645 mm cùng khối động cơ lớn giúp FatBoy có hình dáng chắc, khỏe.

Harley Davidson FatBoy 2011 làm mát bằng gió dung tích 1.584 phân khối. Sử dụng hộp số 6 cấp của Harley, FatBoy cũng được trang bị hệ thống phun xăng điện tử ESPFI với mức tiêu hao nhiên liệu cho đường nội thành khoảng 6,72 lít cho 100 km theo công bố của hãng xe Mỹ.

Cũng như một số mẫu xe khác của Harley Davidson, phiên bản xe FatBoy sản xuất năm 2011 do Saigonmoto nhập về Việt Nam với cụm đồng hồ đặt trên bình xăng có kích thước lớn, dễ quan sát, bổ sung thêm thông tin của hộp số đang vận hành và số vòng tua máy.

#20 hairongviet, 12/7/11
    Sửa lần cuối: 12/7/11
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...