Giúp đỡ về thai trái piston cho wave rs 110

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi huyphuong08, 29/4/10.

1. Thập nhất

Thập nhất Tập Lái

2. Châu minh

Châu minh Tập Lái

Các bạn cứ nói lung tung .ae hỏi thì không trả lời .toàn đánh trống lãng vậy thì pm làm gì .mình thấy mất tgian của các bạn quá .bạn hỏi thì mình có kinh nghiệm thì chỉ .cứ bày đặt để xin rồi làm gì tùm lum.có gì thiết thực hơn hãy nói .khuyên này khuyên nọ .nghe mà ức chế cả mình .không phải dân đua bơi nên ngta hỏi làm sao xe chạy nhẹ mà lên 12x cũng đc .bây giờ nhiều bài cũng bền nhưng có tốc độ .cứ phải như xin mới bền à mấy thánh .chủ yếu người chạy xe ..tóm gọn!!!!

3. Châu minh

Châu minh Tập Lái

Hỏi câu này trả lời câu khác . xin các thánh nào nói để zin thì next giùm .đừng pm mất. Thời gian của nhau .chủ top không đua bơ nhưng ngẫu hứng chạy đôi 3 lần . vậy sao không chỉ người ta .biết mà không chỉ thì lạy . úm để kiếm thêm chút tiền à .tui là 1 con gà nhưng không như mấy thánh .biết gì tui nói nấy .khuyên để zin ,vãi lạy . tự chạy thì tự chiệu mấy thánh không phải chiêu giùm đâu nha mấy thánh .rút kinh nghiệm mà góp ý đi

4. Tạ Chí Hào

Tạ Chí Hào Tập Lái

Ít ra trung quốc tự sản xuất dc nhiều thứ đồ trung quốc nội địa thi đồ vn tuổi lozzz ,sủa ngu thì im hộ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...