Giúp em lên máy 54 dên chích

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Biker xams, 15/11/18.

1. Biker xams

Biker xams Tập Lái

Ai chỉ
    Lực số 1 yếu hơn wave 100 1 tí nhưng đi nó dài, tua thấp, bạn thử đi rìo cẩm nhận, vẫn lên đầu dc mà

2. dior

dior Bằng A4

Số 1 nó là số thấp mà, thử số 1 đâu tác dụng gì
    Quan trọng sắp nsd là khi lên máy lớn hơn, lực máy lớn hơn tua lên nhanh nên mau hết máy, ng ta mới sắp nsd lại nó dãn máy ra để tránh bị dư máy khi vô số 3-4 ở tua cao. Lúc đó nó sẽ khai thác đc hết lực máy hiệu quả hơn
    K tin bạn cứ thử test với 1 xe nào hết 4 số xong vẫn giữ nguyên dĩa, hạ nhông 14 vô thử xem khác k là biết à. Trừ mấy xe đi dên lớn đôn lên thì mình mới xài nhông 15, Chứ ít khi sử dụng đến

#12 dior, 16/11/18
    Sửa lần cuối: 16/11/18
  3. Biker xams

Biker xams Tập Lái

Chỉ mìnhh mua cái ắc kia ở đâu đi

4. dior

dior Bằng A4

Mua về tự canh để ráp vô đc k? Ắc đó tiện ra chứ đâu ra

5. rango

rango Bằng A4

Dên nhỏ thì lực đc nhiu mà so số 1 gắn nhông nhiu dĩa nhiu cho vừa, quan trọng ở 3-4 nó có kéo hết máy nổi hay k nữa. Xe zin k làm gì, chỉ làm nồi sơ lại gắn như bạn cũng lên đc bt, chủ yếu ga sau đến cuối chạy lại ai hay k thôi hay cứ kéo mãi k hết máy mà xe ng ta thì về đến nơi rồi

6. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Tùy cảm nhận của bạn nữa. Đồng bài nhau mà canh nsd thiếu lực máy ngoài êm, lì lì xe ra đâu có tác dụng gì. Mấy đứa chơi chung bị hoài chứ gì. Dợt ra vũng tàu chơi mà mình đến nơi nữa tiếng sau xe sắp nsd kiểu bạn nó mới ra tới là chuyện bt

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...