giúp em tí về lên đời xe wave

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi pizza86, 9/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. pizza86

pizza86 Bằng A2

số là em thấy chiếc wave 110 đẹp và cứng cáp quá nên định lên full nguyên con. Nhưng ngặt nỗi ko có người quen nào chạy chiếc này nên ko biết bên trong nó ra sao (sườn giống bi nhiu %,chế dc ko ) :(. Gia đình ko cho mua thêm chiếc wave nữa vì chật nhà với lại tiếc chiếc wave đi cày nên ko mún bán (bán cũng chả ai mua :)). Mong ai co kinh nghiệm giúp em 1 tí (giá cả trọn gói nguyên bộ áo full ko sót món nào kể cả gác chân). Có bro nào lên wave 110 từ chiếc RS 2006 cho em xin it kinh nghiệm,RSX thì có 1 bro lên rồi nhưng khổ cái em ko thích RSX mà lai kết "em" 110 mới khổ đời trai =P~.

2. megapixel_vn

megapixel_vn Tập Lái

lên dàn áo thì dược nhưng phải lên luôn cục máy thì mới giống ko thì giống xe trung quốc.

3. pizza86

pizza86 Bằng A2

OMG,xe japan 100% mà bác >"<. Thoy tính kĩ rồi,hạ zin con này bán,mua con kia sàng đồ wa cho lẹ =P~

4. Blood Elf

Blood Elf Bằng A4

Ý bácMega bảo là nếu bác lên dàn áo S110 rồi thì phải lên luôn cục máy , nếu ko lên cục máy mà chỉ lên dàn áo thì nhìn giống xe TQ , chứ ko phải bảo xe bác là TQ :D

5. pizza86

pizza86 Bằng A2

à bác cho hỏi tí,định pm rieng mà gửi ko dc,custom shop là nơi chuyên tân trang make up xe à bác. Cho mình xin địa chỉ dc ko :)

6. belongtomes3

belongtomes3 Bằng A4

con RS bác chuẩn dzay ma` hihi , RSX mới em thấy ko đẹp = , hầm hố cầu kì wa' :D

7. STEVENKIEN

STEVENKIEN Bằng A4

len lun wave X đi bác ơi wa custom ae nó chém cho ^^ là lên như ý

8. Blood Elf

Blood Elf Bằng A4

Customs Shop (CS) chuyên bán đồ chơi Thái với chính hãng honda . Tụi em bạn bè cùng đam mê nên mỗi thằng 1 ý dọn ra con xe thui à . Tuy nhiên bác mún lên đời thì CS cũng giúp được

9. STEVENKIEN

STEVENKIEN Bằng A4

ng ta xin cái địa chỉ ma dài dòng wa hehe

10. Blood Elf

Blood Elf Bằng A4

à quên :D
    175 dg bình long-p bình hưng hòa a-q bình tân

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...