giúp em về gác baga xương cá

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi halong01, 25/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

ah hôm nay mình mới thấy tân thành rao bán cái baga đó đấy nó bảo là 80k nhưng trả khảo 60k là nó bán đó bạn ah lắp cái ấy vào mình thây không đẹp bằng để trần đâu bạn ơi nhưng mỗi người mỗi thik mà biết sao được đúng không

2. wavezx

wavezx Tập Lái

Mấy bạn cho mình hỏi baga xương cá mua về gắn yếm nice có cần fải chế lại ko? Ngoài baga xương cá còn có baga nào gắn được cho yếm nice ko? Thanks

3. SH50i

SH50i Tập Lái

Baga xương cá hàng lô rẻ nhất là 40k, không có hàng tệ hơn nữa đâu các bác, Hàng Zin là của Thái giá lúc trước là 90k còn bây giờ là bao nhiu thì mình hok bik nhưng mà cả 2 loại đều giống như nhau y khuông, chất lượng thì cũng vậy, nhưng của VN thì nó đa dạng & có nhiều mẫu mã hơn!

Các bác ghé qua shop em dưới chữ kí, thấy hay thì thanks em phát nhá :)

4. anh2lin

anh2lin Bằng A1

cũng đang cần tìm mua, kô biết Đà nẵng bên Hoàng diệu có kô nữa, ai ở ĐN xin chỉ với :(

5. soledad0972

soledad0972 Bằng A2

hình như hết thời của baga xương cá rồi thì phải, thấy nhiều chiếc lúc trước gắn, sau này đều tháo ra hết trơn.

6. anh2lin

anh2lin Bằng A1

tùy sở thích mỗi người thôi

mình nghĩ chơi xe kô phải là thời của món này hay món nọ. thích là được ;)).(ý kiến riêng)

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...