Giúp em với cho em hỏi dên 110 rút tay 100......

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Hieunam, 11/12/18.

1. Hieunam

Hieunam Tập Lái

Các anh em giúp em với em có một con xe đã upp lên full 110 đi trái 54 3 bạc. Cũng chạy được 130km khoẻ đề ba vẫn lực. Xe em đang đi dên 110 em muốn rút tay ngắn 100 vậy có cần phải thay nòng không ạ vì em muốn lấy nòng cũ đi dạt thôi. Mà nếu xuống tay thì nó có mất hậu không ạ. Mong ae biker trả lời. ;);):mad::confused::cool:

2. dior

dior Bằng A4

Đẹp nhất là thay cái lòng anpha. Lòng dài vớt lại cũng đc nhưng nên coi kỹ xem mài lá gió gần cục đề k nó dễ đụng. Với vớt nhiều nhìn k hay lắm. Còn hậu đổ tốt hay k thì còn do thợ canh máy thôi

3. Hieunam

Hieunam Tập Lái

4. Hieunam

Hieunam Tập Lái

Lòng aphal là của xe wave aphal 100 hả bác

5. dior

dior Bằng A4

Ừhm, vậy chứ bạn định rút tay gì? Đi tay anpha à? Tay anpha hơi khó canh hơi à

6. Hieunam

Hieunam Tập Lái

Mình nhận xe rồi mà không biết thợ đi tay gì mình chỉ nói là rút tay ngắn mà mình thấy nòng ngắn mà không biết ổng thay nòng gì chỉ sợ ổng mua nòng dạt sẵn mà mình thấy xe mình chạy nặng quá không nhẹ như lúc trước nữa. Cảm giác đang kéo mà qua số thì máy tiếng nó phải càng lên chứ đằng này qua số rồi máy tụt luôn. Rút tay có cần thay nsd không ạ mình đang đi 14/34. Có vô qua lăng anphal mà chưa vô ic mobin

7. dior

dior Bằng A4

Rút tay ngắn thực ra nó rút máy nhanh hơn với nó ra xe lẹ hơn. Còn bị hụt vậy thì phải coi lại máy làm sai chỗ nào. Ic thì cũng k cần thiết lắm. Xe mình làm tay ngắn nó rút ngoài 12 vẫn nhẹ bt, ic zin nó có giới hạn tua hay gì đâu mà lo

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...