Giúp làm nhẹ con wave anpha với mấy anh em ơi!!!

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Hpkmoon, 2/2/17.

1. Hpkmoon

Hpkmoon Tập Lái

E có con wave anpha bụng 2011,chạy khoảng 70.000km rồi... xe đang đi bxc dream 125,bô funeo... nay em muốn làm nhẹ xe mà bền để đi làm,vì ngày nào e cũng đi ít nhất 20km... em định lên cam nào mà không cần móc piston,mobin funeo đc không ạ? Nồi thì em cần làm gì nữa ạ? Cám ơn anh em trước!

2. dior

dior Bằng A4

Cam k móc mắt có 6li, 6.9li, có vài mẫu 6.3, 6.5 cũng k cần móc. Mà móc mắt piston chút cũng đâu ảnh hưởng gì nhiều, nhiều khi còn tốt nữa. Nồi nên làm lại chút, thay lò xo cho nhẹ xe hơn

chucvirus thích nội dung này.
  3. Hpkmoon

Hpkmoon Tập Lái

E hok biết chỗ nào uy tín để mua cam cò nữa... tại e ở An giang lận...a chỉ e với,a thấy lên mobin funeo ok hok?

4. dior

dior Bằng A4

Mình thường mài lại cho hợp với máy chứ cũng ít khi mua về gắn k lắm. Mobin fu neo xài cũng ổn, chỉ sợ có mấy cục nó già lửa quá rát máy thui

5. Hpkmoon

Hpkmoon Tập Lái

Vâng cám ơn bác! Nhưng bác thấy xe e làm lại vậy là ổn rồi phải hok? E chỉ cần nhẹ xe chứ không đua bơi gì với ai cả...giờ mà chạy hơn 50km/h là xe run tê cả tay

6. giaygiay

giaygiay Tập Lái

có chỗ nào làm uy tin không các bác

7. dior

dior Bằng A4

Xe đi trên 50 nó hơi rung là đúng rùi, làm nồi cho bắt chút đi đỡ rung hơn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...